Tukutane hapa tunaosubiri United States Presidential Inauguration!

donlucchese

JF-Expert Member
Mar 23, 2011
14,648
2,000
Yes wakuu,

Muda si mrefu POTUS anachukua kiti chake kimya.

Maeneo ya Capitol building naona ulinzi umeimalishwa hatari, naona jet fighters za SANDF na SAA zinapita pita flani kuhakikisha ulinzi.

Sijui inaugural ball itakua leo Leo ama?
 

Behaviourist

JF-Expert Member
Apr 8, 2016
33,263
2,000
🤣🤣🤣
6486122.jpg
 

East Wind

JF-Expert Member
Jun 17, 2020
2,829
2,000
Yes wakuu,
Muda si mrefu POTUS anachukua kiti chake kimya. Maeneo ya Capitol building naona ulinzi umeimalishwa hatari,naona jet fighters za SANDF na SAA zinapita pita flani kuhakikisha ulinzi. Sijui inaugural ball itakua leo Leo ama?
Hamtakaa mtawale kwa amani, si mumeniibia kura zangu
 

Proved

JF-Expert Member
Sep 10, 2018
11,290
2,000
Yes wakuu,
Muda si mrefu POTUS anachukua kiti chake kimya. Maeneo ya Capitol building naona ulinzi umeimalishwa hatari,naona jet fighters za SANDF na SAA zinapita pita flani kuhakikisha ulinzi. Sijui inaugural ball itakua leo Leo ama?
SANDF na SAA zinamaanisha nini?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom