Tukutane hapa ambao tumewahi kufanya mapenzi na binamu zetu au ndungu zetu wa karibu

Extrovert

JF-Expert Member
Feb 29, 2016
43,067
2,000
Inafikirisha kumbe haya mambo yapo. Last year nilienda kijijin kwa wakwe zangu ambapo mume alikua anaspend sana likizo zake enzi za shule.

Nilikuta mawifi kibao (watoto wa baba wakubwa) ila mmoja ndo alinitambulisha wa kwanza na kumsifia sana basi ikapita.
Kesho yake yule wifi akanikuta namuogesha mwanangu akamwangalia akasema mwanao anafanana hadi umbo na baba ake. ( Hapo anamwangalia mwilini). Nikacheka sikufikiria kitu.

Sasa baada ya muda ndo nmekaa akili imetulia najiuliza huyu wifi angu ni mdogo kwa mume wangu kwa miaka kama 6 amejuaje umbile la mume wangu? Aliliona wapi?

Em nisaidieni labda mie nina fikra tu mbovu.
Hahahahahah jibu ushapata humuπŸ˜‚
 

Extrovert

JF-Expert Member
Feb 29, 2016
43,067
2,000
Kuna kengine kanaitwa caty nako nilikapiga para sema ni ile ya kiutoto utoto! Now amekuwa grown lady wamoto kichizi sijui hata kama anakumbuka zile zama
 

Baba jayaron

JF-Expert Member
Jun 29, 2015
2,084
2,000
Kuna msemo maarufu kuwa "binamu nyama ya hamu" ijapokuwa haija alalishwa ila kuna matukio tu mengi ya watu kutembea na binamu zao au ndugu zao either kwa bahati mbaya au mazingira tu!!binafsi yangu nimewahi kuwa tafuna kama wawili

1.Huyu wa kwanza nilikuwa o level form 3 home kwetu katika ukuaji angalau" mkate na siagi,sausage kidogo zilikuwa hazikauki"kama unavyo jua maisha yetu familia yenye kauwezo kidogo ndugu wote likizo huwa wana hamia hasa watoto"cousin angu alikuwa same level na mimi ya kielimu kipindi hicho form 3 lakini ana mzigo balaa toto limefungasha sana halafu ndo kipindi cha kubalehe na kuangalia picha za ngono,bi mkubwa akie da kazini sisi tunajifungia tunaanza ku practice aise kidogo yeye alikuwa aluatani alikuwa ananifundisha mpaka ni kawa fundi kiasi tulifanya sana huu mchezo kila likizo mpaka tulipofika advance

2.Huyu wa pili ndo ilikuwa balaa maana tulikuwa chuo aise siku ya kwanza anakuja kunisabahi magetoni maana tulikua wote vyuo vya town sikuwa hata na wazo, tumeangalia movie then tukapiga kilaji ni kaona cousin mara aanze kujikunyata mara kunilalia nikamwambia muda wa kwe da hostel,no cousin leo na lala hapa sisi ndugu kwa ni kuna shida..mmmh wewe nyama imenona vile ikaliwa..ila huyu alinipa changamoto mno maan tulinogewa sasa mpaka kuna baadhi ya ndugu wa kaanza kushtuka kwa mbali.ili tuwia vigumu sana kuacha ila asante Mungu angalau now days tumeacha naona bado tuna tamaniana kwa mbali..upande wangu naona sababu ni hizi.

a.Mambo ya familia kuruhusu jinsia mbili tofauti kulala pamoja kisa ni ndugu halafu wameshakuwa wa kubwa, hasa dsm maana vyumba vichache ndugu kibao

b.Shule za boarding watoto wanapo kuwa shuleni hasa o level wana hadithiana sana mambo ya ngono likizo anaporudi anataka kujaribu sasa basi kama siyo house boy au house gal ni binamu,maana wengine ni gate kali kweli kweli

N:B Kwa wadogo zangu trust me usifanye hivyo maana utanogewa balaa huwa wanakuwa watamu mpaka kuacha huo mchezo inashindikana ndo yana kuja yale, mpaka mnakuwa watu wazima mnakulana tu!
Uzi was wajaa laana
 

dronedrake

JF-Expert Member
Dec 25, 2013
9,640
2,000
Kuna kengine kanaitwa caty nako nilikapiga para sema ni ile ya kiutoto utoto! Now amekuwa grown lady wamoto kichizi sijui hata kama anakumbuka zile zama
ukimkumbushia akakumbuka , aaah kamanda unapata rematch murua kabisa
this time rematch ya kikubwa
 

Suchack

JF-Expert Member
May 11, 2020
750
1,000
Boya huyo kala mwanae halafu anajiona mjanja huyo sio binamu huyo mwanako
Sijioni mjanja mkuu, ni story ndefu na isitoshe binti tumepishana nae miaka 3 kuwa na utulivu soon nitaweka andiko kwenye uzi wetu pendwa wa kimasihara
 

Suchack

JF-Expert Member
May 11, 2020
750
1,000
Hio ni kisoo! Mie kuna mtoto wa cousin sista angu nae ningetaka kumtafuna ningeweza ila nilitunza heshima bana yule ni mtoto jamani sio poa afterall dadaangu ameshafarikigi!
@Extrovert mimi ilinishinda nikatafuna ila msinihukumu wakuu ilikuwa utoto tu
 

BILGERT

JF-Expert Member
Feb 27, 2015
4,952
2,000
Nimekula binamu,enzi Niko sekondari,nae kazaa watoto,Ana binti mkubwa ambae anafaa kwa matumizi ya binadamu,Yuko form five,alivyoeudi toka skuli kaniambia uncle naja lala kwako,nikamwambia Niko na one room,kaniambia wewe na mama ni binamu nawe ni uncle wangu haina shida.
Kakaa siku tatu,nimemkula Kama wife wangu.
Mama yake nilikua.
Na yeye kaniletea nimekula,Tena kakoleaaaa
Unajisifu ujinga? Inasikitisha saana.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom