Tukutane hapa ambao tumewahi kufanya mapenzi na binamu zetu au ndungu zetu wa karibu

Namge

JF-Expert Member
Oct 9, 2016
1,235
2,000
Inafikirisha kumbe haya mambo yapo. Last year nilienda kijijin kwa wakwe zangu ambapo mume alikua anaspend sana likizo zake enzi za shule.

Nilikuta mawifi kibao (watoto wa baba wakubwa) ila mmoja ndo alinitambulisha wa kwanza na kumsifia sana basi ikapita.
Kesho yake yule wifi akanikuta namuogesha mwanangu akamwangalia akasema mwanao anafanana hadi umbo na baba ake. ( Hapo anamwangalia mwilini). Nikacheka sikufikiria kitu.

Sasa baada ya muda ndo nmekaa akili imetulia najiuliza huyu wifi angu ni mdogo kwa mume wangu kwa miaka kama 6 amejuaje umbile la mume wangu? Aliliona wapi?

Em nisaidieni labda mie nina fikra tu mbovu.
hahahaha πŸ˜‚πŸ€£.. hauko mbali na ukweli aseeee... meza mate ya uchungu maisha yaendelee
 

meaganita

Senior Member
Sep 24, 2016
191
250
Nimekula binamu,enzi Niko sekondari,nae kazaa watoto,Ana binti mkubwa ambae anafaa kwa matumizi ya binadamu,Yuko form five,alivyoeudi toka skuli kaniambia uncle naja lala kwako,nikamwambia Niko na one room,kaniambia wewe na mama ni binamu nawe ni uncle wangu haina shida.
Kakaa siku tatu,nimemkula Kama wife wangu.
Mama yake nilikua.
Na yeye kaniletea nimekula,Tena kakoleaaaa
and you are proud
 

Suchack

JF-Expert Member
May 11, 2020
712
1,000
Nimekula binamu,enzi Niko sekondari,nae kazaa watoto,Ana binti mkubwa ambae anafaa kwa matumizi ya binadamu,Yuko form five,alivyoeudi toka skuli kaniambia uncle naja lala kwako,nikamwambia Niko na one room,kaniambia wewe na mama ni binamu nawe ni uncle wangu haina shida.
Kakaa siku tatu,nimemkula Kama wife wangu.
Mama yake nilikua.
Na yeye kaniletea nimekula,Tena kakoleaaaa
hata mimi nilikula mzigo hivyo hivyo ila ilikuwa kimasihara
 

Jamaa_Mbishi

JF-Expert Member
Jun 15, 2013
8,009
2,000
Kuna msemo maarufu kuwa "binamu nyama ya hamu" ijapokuwa haija alalishwa ila kuna matukio tu mengi ya watu kutembea na binamu zao au ndugu zao either kwa bahati mbaya au mazingira tu!!binafsi yangu nimewahi kuwa tafuna kama wawili

1.Huyu wa kwanza nilikuwa o level form 3 home kwetu katika ukuaji angalau" mkate na siagi,sausage kidogo zilikuwa hazikauki"kama unavyo jua maisha yetu familia yenye kauwezo kidogo ndugu wote likizo huwa wana hamia hasa watoto"cousin angu alikuwa same level na mimi ya kielimu kipindi hicho form 3 lakini ana mzigo balaa toto limefungasha sana halafu ndo kipindi cha kubalehe na kuangalia picha za ngono,bi mkubwa akie da kazini sisi tunajifungia tunaanza ku practice aise kidogo yeye alikuwa aluatani alikuwa ananifundisha mpaka ni kawa fundi kiasi tulifanya sana huu mchezo kila likizo mpaka tulipofika advance

2.Huyu wa pili ndo ilikuwa balaa maana tulikuwa chuo aise siku ya kwanza anakuja kunisabahi magetoni maana tulikua wote vyuo vya town sikuwa hata na wazo, tumeangalia movie then tukapiga kilaji ni kaona cousin mara aanze kujikunyata mara kunilalia nikamwambia muda wa kwe da hostel,no cousin leo na lala hapa sisi ndugu kwa ni kuna shida..mmmh wewe nyama imenona vile ikaliwa..ila huyu alinipa changamoto mno maan tulinogewa sasa mpaka kuna baadhi ya ndugu wa kaanza kushtuka kwa mbali.ili tuwia vigumu sana kuacha ila asante Mungu angalau now days tumeacha naona bado tuna tamaniana kwa mbali..upande wangu naona sababu ni hizi.

a.Mambo ya familia kuruhusu jinsia mbili tofauti kulala pamoja kisa ni ndugu halafu wameshakuwa wa kubwa, hasa dsm maana vyumba vichache ndugu kibao

b.Shule za boarding watoto wanapo kuwa shuleni hasa o level wana hadithiana sana mambo ya ngono likizo anaporudi anataka kujaribu sasa basi kama siyo house boy au house gal ni binamu,maana wengine ni gate kali kweli kweli

N:B Kwa wadogo zangu trust me usifanye hivyo maana utanogewa balaa huwa wanakuwa watamu mpaka kuacha huo mchezo inashindikana ndo yana kuja yale, mpaka mnakuwa watu wazima mnakulana tu!
Wahaya hii tabia ya kulala na dada zenu sijuwi mtaacha lini.
 

Moisemusajiografii

JF-Expert Member
Nov 3, 2013
16,364
2,000
Afande muroto ana maelekezo zaidi! Mie ilikuwa nimle binamu ila dah! Mjomba alipoona dalili zile alikuwa mkali naona nikapigwa na ban ya kwenda kujisomea kwao mtoto Sonia!

Yani kama jomba asingesanuka ilikua muhuni naishi na binamu af safi maana nilikuwa comedian mtoto anacheka cheka tu ikawa sio masomo bali story tu! Siku anko amekuja mchana ghafla hali aliyoikuta alijua tu ipo namna mwanae atatafunwa nikashaangaa mzee tu kanipiga ban usiende kule usomee hapa hapa home!
Kwa hiyo ulipata sonona ya utotoni Mkuu?πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚
 

Extrovert

JF-Expert Member
Feb 29, 2016
42,626
2,000
Huu uzi unaelekea kama ule wa tunda kimasihara.. acha nisubscribe kabisa niwashe na notification..

Mimi ilikua kidogo nimtafune binamu yangu... nilimvua nguo zote ile nataka kuweka mashine akasema yuko siku zake.. ikabidi nitoke nduki kwenda kununua ndom ilikua usiku kama saa 4 hivi.. nilitafuta maduka yote yamefungwa.. ile siku nilitembea km kama 10 kutafuta ndom tu na nikakosa.. nilirudi usiku sana nikakuta alisharudi room kwake.. kuanzia hapo alikua ananitega hata tukiwa dining room tunakula yeye anapitisha miguu chini ya meza ananipapasa..

Sasa nadhani aunt alishtukia mchezo akaanza kukaba hadi penati.. yaaani alikua anahakikisha mimi na binamu hatubaki peke yetu.. akitaka kuondoka lazima amtume sehemu au aende nae..

Hadi likizo ilkaisha nikarudi zangu shule.. sikurudi tena kwa uncle hadi namaliza form six .ile narudi nakuta binamu kaolewa mbalii.. mpaka leo hatujaonana imepita miaka mingi.
Hii kama yangu sema tu gia niliotumia ilikuwa kwenda kupigwa pindi la hesabu maana nilikuwa mmbovu sana huko ila binamu yangu ni kipanga af tuko same class!

Kadri siku zilivyoenda Ilikuwa nimle binamu ila dah! Mjomba alipoona dalili zile alikuwa mkali naona nikapigwa na ban ya kwenda kujisomea kwao mtoto Sonia!

Yani kama jomba asingesanuka ilikua muhuni naishi na binamu af safi maana nilikuwa comedian mtoto anacheka cheka tu ikawa sio kusoma mezani bali story tu!

Kuna Siku anko amekuja mchana ghafla hali aliyoikuta alijua tu ipo namna mwanae atatafunwa nikashaangaa narudi home siku hio mzee akanipiga ban usiende kule kwa akina Sonia usomee hapa hapa home!
 

Extrovert

JF-Expert Member
Feb 29, 2016
42,626
2,000
Kwa hiyo ulipata sonona ya utotoni Mkuu?πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚
Dah ni huzuni maana ile ingekuwa mbususu yangu ya kwanza kutafuna nikiwa balehe!

Maana tulikuwa std 6 hapo, kilichotokea yani dah mtoto alikuwa na zile genye za standard gauge kashavunja ungo so akawa anacheka sana nikimpigisha story na ukichukulia wa geti kali mie ndio papaa ambaye ningeweza kufungua sealed maana nilikuwa na access ya kufika kwao.

Dingi yake alikuwa mkali sana ila isingezuia kama asingesanuka nini huwa kinaendelea mda wa studies. Maana alikuwa hajawahi kukuta kwenye session ya kusoma.

Ile ban niliopigwa ilikuwa chungu kama Makonda kupigwa ban ya kuingia US of America!
 

Moisemusajiografii

JF-Expert Member
Nov 3, 2013
16,364
2,000
Dah ni huzuni maana ile ingekuwa mbususu yangu ya kwanza kutafuna nikiwa balehe!

Maana tulikuwa std 6 hapo, kilichotokea yani dah mtoto alikuwa na zile genye za standard gauge kashavunja ungo so akawa anacheka sana nikimpigisha story na ukichukulia wa geti kali mie ndio papaa ambaye ningeweza kufungua sealed maana nilikuwa na access ya kufika kwao.

Dingi yake alikuwa mkali sana ila isingezuia kama asingesanuka nini huwa kinaendelea mda wa studies. Maana alikuwa hajawahi kukuta kwenye session ya kusoma
Probably,ungekuwa unaitwa baba fulani wa kujifunzia.Maana hizo ages za utineja ndiyo rahisi kupachikana ujauzito.😝😝😝😝
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom