Tukutane at Vodacom Tanzania Facebook Page Ongea Saa 1 Bure Deilee!!

Granta

JF-Expert Member
Mar 21, 2014
4,684
2,000
- Yaani so far hii promotion ni Ma Star wawili tu alianza Diamond now ninakuja mimi Mwana JF THE KING OF ALL BONGO SOCIAL MEDIA hahahahahaha U know, halafu unajua mpunga wake hahahahaha U know and I love it!!

le Mutuz
Le mutuz,le kubwajinga you know
 

Miiku

JF-Expert Member
Oct 8, 2014
3,835
2,000
- Yaani so far hii promotion ni Ma Star wawili tu alianza Diamond now ninakuja mimi Mwana JF THE KING OF ALL BONGO SOCIAL MEDIA hahahahahaha U know, halafu unajua mpunga wake hahahahaha U know and I love it!!

le Mutuz
Sijui mkuu!
Embu niambie. .....
Ustaa wako ni nini Boss?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom