Tukumushane;kesi ya kuvamiwa mama zitto imeishia wapi?


S

Seif al Islam

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2011
Messages
2,158
Likes
143
Points
160
S

Seif al Islam

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2011
2,158 143 160
nadhani sio dhambi kuulizia kutaka ufafanuzi juu ya tukio la kuvamiwa kwa mama yake zitto kabwe.kwa mwenye taarifa sahihi atupatie tujue.
 
calculator

calculator

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
279
Likes
66
Points
45
calculator

calculator

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
279 66 45
hakuna kitu. ulikuwa ni muendelezo wa sanaa za zitto.
 
N

Nikukumbushe

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2013
Messages
2,602
Likes
10
Points
0
N

Nikukumbushe

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2013
2,602 10 0
nadhani sio dhambi kuulizia kutaka ufafanuzi juu ya tukio la kuvamiwa kwa mama yake zitto kabwe.kwa mwenye taarifa sahihi atupatie tujue.
JF sio mahakama mkuu,kajipange upya
 

Forum statistics

Threads 1,274,330
Members 490,664
Posts 30,508,558