Tukumbushane


Ushirombo

Ushirombo

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2013
Messages
2,757
Likes
1,368
Points
280
Ushirombo

Ushirombo

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2013
2,757 1,368 280
jamani kulikua na salamu ya ccm miaka kadhaa iliyopita ilikua,tulikua tunaitikia JEURI YA CHAMA,CHAMA CHA MAPINDUZI, Nikumbusheni jamani na mnielezee walikua wanamaanisha nini kusema jeuri ya chama,nilikua mtoto so nilikua napelekwa pelekwa tu hovyo.Saiv nimeokoka na naipenda Chadema.
 

Forum statistics

Threads 1,252,142
Members 482,015
Posts 29,798,033