Tukumbushane vipindi vya ITV, CTN, na DTV 1994

Revola

Revola

JF-Expert Member
Joined
Apr 14, 2015
Messages
1,161
Points
2,000
Revola

Revola

JF-Expert Member
Joined Apr 14, 2015
1,161 2,000
Wana jamvi leo nimeona japo turevew miaka hii ya nyuma vipindi vya television enzi zile 1994 kuibukia miaka ya 2000. Binafsi nakumbuka mbali sana hasa vipindi vya television ITV mfano Egoli place of Gold, 21 jump Street, Time trax, movie ya V, Rino Renz, vichekesho Kama Fresh Prince of bell air, family matters, Living Single ya Queen Latifa, Tausi ya mjuba, Vitimbi(masakuu, Ojwang' Othrong'ong'o) Vioja Mahakamani, Mambo hayo ya kina Waridi, Sumbi, bocha na Aisha. Pia kulikuwa na Tamthiliya kama The young and the restless, Sun seat beach, na Acapulco bay.

Aidha nakumbuka tulikuwa tunaangalia UEFA kupitia CFI(Canal France International). Matangazo nakumbuka kama Revola, komoa, lotion ya Jambo, hebu vingine mnisaidie CTN na DTV. Je kipindi kile watangazaji unawakumbuka? Wa ITV, CTN, na DTV. Mimi kwa itv namkumbuka Suzan Mongi nilimpenda sana sana. Karibuni tuflash back jamani.
 
Habibu B. Anga

Habibu B. Anga

Verified Member
Joined
May 7, 2013
Messages
6,220
Points
2,000
Habibu B. Anga

Habibu B. Anga

Verified Member
Joined May 7, 2013
6,220 2,000
Tausiii ndege wanguu!!ndege wangu wa fahari!

Nakumbuka sinta binti Kasri alivyokuja dar kwao pale kwa manjunji M/mala watu tulivunja ukuta kwenda kumshangaa...!!

Asante mleta Uzi!
Hahahah!! Nakumbuka lile tukio liliweka gumzo haswaaa sinta kutua dar... Kipindi hicho bado ni dogo janja ati nlikuwa siamini kama kweli ametua dar, niliona kama miujiza fulani isiyosadikika hahahahah
 
Raynavero

Raynavero

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2014
Messages
36,139
Points
2,000
Raynavero

Raynavero

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2014
36,139 2,000
Hahahah!! Nakumbuka lile tukio liliweka gumzo haswaaa sinta kutua dar... Kipindi hicho bado ni dogo janja ati nlikuwa siamini kama kweli ametua dar, niliona kama miujiza fulani isiyosadikika hahahahah
Enzi hizo nakaa M/mala natoka shule pale Mwinyuma nakuta watu kibao...!!kuuliza Siti kaja nkamuambia konda nshushee...
Mbio mpk kwao na nisimuone
 
Baazigar

Baazigar

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2015
Messages
1,124
Points
2,000
Baazigar

Baazigar

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2015
1,124 2,000
pettymarcel

pettymarcel

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2012
Messages
1,795
Points
2,000
pettymarcel

pettymarcel

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2012
1,795 2,000
Jaman mimi ni mpenz wa tamthilia sana je ninunue kingamuz gan ambacho naweza pata tamthilia bandika bandua kama ilivochanel za michezo? Msaada plz
 

Forum statistics

Threads 1,315,436
Members 505,275
Posts 31,857,472
Top