Tukumbushane vipindi vya ITV, CTN, na DTV 1994

Revola

JF-Expert Member
Joined
Apr 14, 2015
Messages
1,168
Points
2,000

Revola

JF-Expert Member
Joined Apr 14, 2015
1,168 2,000
Wana jamvi leo nimeona japo turevew miaka hii ya nyuma vipindi vya television enzi zile 1994 kuibukia miaka ya 2000. Binafsi nakumbuka mbali sana hasa vipindi vya television ITV mfano Egoli place of Gold, 21 jump Street, Time trax, movie ya V, Rino Renz, vichekesho Kama Fresh Prince of bell air, family matters, Living Single ya Queen Latifa, Tausi ya mjuba, Vitimbi(masakuu, Ojwang' Othrong'ong'o) Vioja Mahakamani, Mambo hayo ya kina Waridi, Sumbi, bocha na Aisha. Pia kulikuwa na Tamthiliya kama The young and the restless, Sun seat beach, na Acapulco bay.

Aidha nakumbuka tulikuwa tunaangalia UEFA kupitia CFI(Canal France International). Matangazo nakumbuka kama Revola, komoa, lotion ya Jambo, hebu vingine mnisaidie CTN na DTV. Je kipindi kile watangazaji unawakumbuka? Wa ITV, CTN, na DTV. Mimi kwa itv namkumbuka Suzan Mongi nilimpenda sana sana. Karibuni tuflash back jamani.
 

unique dada

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2014
Messages
725
Points
1,000

unique dada

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2014
725 1,000
Wana jamvi leo nimeona japo turevew miaka hii ya nyuma vipindi vya television enzi zile 1994 kuibukia miaka ya 2000. Binafsi nakumbuka mbali sana hasa vipindi vya television ITV mfano Egoli place of Gold, 21 jump Street, Time trax, movie ya V, Rino Renz, vichekesho Kama Fresh Prince of bell air, family matters, Living Single ya Queen Latifa, Tausi ya mjuba, Vitimbi(masakuu, Ojwang' Othrong'ong'o) Vioja Mahakamani, Mambo hayo ya kina Waridi, Sumbi, bocha na Aisha. Pia kulikuwa na Tamthiliya kama The young and the restless, Sun seat beach, na Acapulco bay.
Aidha nakumbuka tulikuwa tunaangalia UEFA kupitia CFI(Canal France International). Matangazo nakumbuka kama Revola, komoa, lotion ya Jambo, hebu vingine mnisaidie CTN na DTV. Je kipindi kile watangazaji unawakumbuka? Wa ITV, CTN, na DTV. Mimi kwa itv namkumbuka Suzan Mongi nilimpenda sana sana. Karibuni tuflash back jamani.
Hyo rinorenz 21jumpstreet umenikumbusha mbali sana ndugu yangu natamani one day virudiwe big up mkuu kwa kunikumbusha ujana
 

Revola

JF-Expert Member
Joined
Apr 14, 2015
Messages
1,168
Points
2,000

Revola

JF-Expert Member
Joined Apr 14, 2015
1,168 2,000
ITV kulikuwa na Tamthilia fulani ya kikenya iliitwa Tamasha, movie flan ya jamaa aliitwa Vicent na alikuwa na sura ya cjui paka cjui simba, cheka na ctn ya kna mzee small,futbol mundial,
Daaaaaah umenikumbusha football mundal na movie ya Vicent jamaa alikuwaa na kichwa cha simba alikuwa na demu wake mzuri sanaa hivi
 

Forum statistics

Threads 1,356,608
Members 518,925
Posts 33,134,344
Top