Tukumbushane: Obama na Waziri wake waliitembelea mitambo ya Richmond na kuimwagia sifa


C

chinembe

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2015
Messages
4,784
Points
2,000
C

chinembe

JF-Expert Member
Joined May 16, 2015
4,784 2,000
Obama na waziri wake wa mambo ya nje waliitembelea mitambo hii na kuimwagia sifa kwamba ni sehemu ya uwekezaji wa marekani afrika,katika ziara hiyo aliambatana na Rais Jakaya kikwete,tunajua marekani inavyopinga rushwa na ufisadi katika miradi yake.
 
C

Chungurumbira

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2013
Messages
2,170
Points
1,195
C

Chungurumbira

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2013
2,170 1,195
Kikwete aliwahi kusema haijui dowans sasa sijui akaijua Simbioni?? Marekani ni wachonganishi sana na wasiofaa! Mugabe Jembe sana!
 
ofisa

ofisa

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2011
Messages
2,093
Points
2,000
ofisa

ofisa

JF-Expert Member
Joined May 15, 2011
2,093 2,000
Hii si ndio mitambo ya Richmond iliyobadilishwa Jina???
 
Synthesizer

Synthesizer

JF-Expert Member
Joined
Feb 15, 2010
Messages
6,718
Points
2,000
Synthesizer

Synthesizer

JF-Expert Member
Joined Feb 15, 2010
6,718 2,000
Obama na waziri wake wa mambo ya nje waliitembelea mitambo hii na kuimwagia sifa kwamba ni sehemu ya uwekezaji wa marekani afrika,katika ziara hiyo aliambatana na Rais Jakaya kikwete,tunajua marekani inavyopinga rushwa na ufisadi katika miradi yake.
Mkuu, tatizo sio mitambo, ni namna hiyo mitambo ilivyowekezwa. Usitarajie kwamba mtoto atazaliwa na kasoro kwa sababu mimba ilikuwa haramu.
 
C

chinembe

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2015
Messages
4,784
Points
2,000
C

chinembe

JF-Expert Member
Joined May 16, 2015
4,784 2,000
Mkuu, tatizo sio mitambo, ni namna hiyo mitambo ilivyowekezwa. Usitarajie kwamba mtoto atazaliwa na kasoro kwa sababu mimba ilikuwa haramu.
tatizo lilikuwa nini? Obama hawezi tembelea mitambo ya kifisadi,it was a clean deal
 
O

OgwaluMapesa

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2008
Messages
10,946
Points
1,225
O

OgwaluMapesa

JF-Expert Member
Joined May 24, 2008
10,946 1,225
Obama na waziri wake wa mambo ya nje waliitembelea mitambo hii na kuimwagia sifa kwamba ni sehemu ya uwekezaji wa marekani afrika,katika ziara hiyo aliambatana na Rais Jakaya kikwete,tunajua marekani inavyopinga rushwa na ufisadi katika miradi yake.
Tuache siasa Lowasa hahusiki na Richmond
 
C

chinembe

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2015
Messages
4,784
Points
2,000
C

chinembe

JF-Expert Member
Joined May 16, 2015
4,784 2,000
cha ajabu mwakyembe na timu yake walienda marekani kuchunguza lakini hawajatwambia kama walionana na maafisa wa ikulu ya marekani wakawaeleza kwamba ile mitambo ni mali ya serikali ya marekani,wakaja wanajifanya eti hawajui mmiliki wake,funny creatures
 
mito

mito

JF-Expert Member
Joined
Jun 20, 2011
Messages
8,937
Points
2,000
mito

mito

JF-Expert Member
Joined Jun 20, 2011
8,937 2,000
Mkuu, tatizo sio mitambo, ni namna hiyo mitambo ilivyowekezwa. Usitarajie kwamba mtoto atazaliwa na kasoro kwa sababu mimba ilikuwa haramu.
Waambie mkuu, wanadhani watz ni mazuru kiivyo. Nilitaka kusema hiki hiki
 
C

chinembe

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2015
Messages
4,784
Points
2,000
C

chinembe

JF-Expert Member
Joined May 16, 2015
4,784 2,000
Waambie mkuu, wanadhani watz ni mazuru kiivyo. Nilitaka kusema hiki hiki
ambae hajui mitambo iliwekezwaje ni mwakyembe na wewe,juzijuzi ole sendeka kasema lowasa is clean,people are ashamed now
 
mito

mito

JF-Expert Member
Joined
Jun 20, 2011
Messages
8,937
Points
2,000
mito

mito

JF-Expert Member
Joined Jun 20, 2011
8,937 2,000
ambae hajui mitambo iliwekezwaje ni mwakyembe na wewe,juzijuzi ole sendeka kasema lowasa is clean,people are ashamed now
who is ole sendeka?

lowasa is clean for who?

nyie kuleni hizo na timizeni masharti ya upigaji debe. Wenyewe tunajua who's going to stand for the party, tumeishasema hatusimamishi mtu kwa shinikizo la wapambe wake au kwa kumuogopa, full stop!!
 
C

chinembe

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2015
Messages
4,784
Points
2,000
C

chinembe

JF-Expert Member
Joined May 16, 2015
4,784 2,000
who is ole sendeka?

lowasa is clean for who?

nyie kuleni hizo na timizeni masharti ya upigaji debe. Wenyewe tunajua who's going to stand for the party, tumeishasema hatusimamishi mtu kwa shinikizo la wapambe wake au kwa kumuogopa, full stop!!
ole sendeka aliyepandikizwa na sitta na mwakyembe ili kumchafua lowasa,bungeni alikuwa anaongea mpaka anataka kulia,juzijuzi kaona dhambi itamwandama akaamua kutubu,wewe kwenye chama huna lolote,JK kasema ccm mko milioni sita tu wakati wapiga kura ni milioni23
 
Elungata

Elungata

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2011
Messages
30,925
Points
2,000
Elungata

Elungata

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2011
30,925 2,000
Hii si ndio mitambo ya Richmond iliyobadilishwa Jina???
mitambo haikua na kosa,kosa lilikua la binadamu yule mmiliki wa mitambo.aliitwa nani,al jidawi ama al nani vile?.
kwa kawaida uwekezaji wa wamarekani huwa umetukuka sana.
sasa kosa la lowasa akatuletea mvaa suruali fupi,kwakweli alitukera sana.
 
C

chinembe

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2015
Messages
4,784
Points
2,000
C

chinembe

JF-Expert Member
Joined May 16, 2015
4,784 2,000
mitambo haikua na kosa,kosa lilikua la binadamu yule mmiliki wa mitambo.aliitwa nani,al jidawi ama al nani vile?.
kwa kawaida uwekezaji wa wamarekani huwa umetukuka sana.
sasa kosa la lowasa akatuletea mvaa suruali fupi,kwakweli alitukera sana.
hahaaa!! wale wapiga pedo
 
mito

mito

JF-Expert Member
Joined
Jun 20, 2011
Messages
8,937
Points
2,000
mito

mito

JF-Expert Member
Joined Jun 20, 2011
8,937 2,000
ole sendeka aliyepandikizwa na sitta na mwakyembe ili kumchafua lowasa,bungeni alikuwa anaongea mpaka anataka kulia,juzijuzi kaona dhambi itamwandama akaamua kutubu,wewe kwenye chama huna lolote,JK kasema ccm mko milioni sita tu wakati wapiga kura ni milioni23
Kwahiyo umeambiwa hao milioni 23 wanamhitaji EL
 
Elungata

Elungata

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2011
Messages
30,925
Points
2,000
Elungata

Elungata

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2011
30,925 2,000
cha ajabu mwakyembe na timu yake walienda marekani kuchunguza lakini hawajatwambia kama walionana na maafisa wa ikulu ya marekani wakawaeleza kwamba ile mitambo ni mali ya serikali ya marekani,wakaja wanajifanya eti hawajui mmiliki wake,funny creatures
walisema wameikuta ile kampuni iko ndani ya briscafe.
 
Elungata

Elungata

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2011
Messages
30,925
Points
2,000
Elungata

Elungata

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2011
30,925 2,000
hahaaa!! wale wapiga pedo
mvaa kipedo akawambia,"basi isiwe tabu watanzania,naweza kusamehe deni,halafu hii mashine ntawauzia hata kwa hasara ilimradi yaishe".


ha ha ha,wenye uchungu na nchi wakamwambia,"uumuzie nani mtambo uliooza wewe mvaa kipedo".

ha ha ha.....
 
Buldoza

Buldoza

JF-Expert Member
Joined
May 2, 2013
Messages
2,304
Points
1,225
Buldoza

Buldoza

JF-Expert Member
Joined May 2, 2013
2,304 1,225
cha ajabu mwakyembe na timu yake walienda marekani kuchunguza lakini hawajatwambia kama walionana na maafisa wa ikulu ya marekani wakawaeleza kwamba ile mitambo ni mali ya serikali ya marekani,wakaja wanajifanya eti hawajui mmiliki wake,funny creatures
Lowasa amesema hausiki na Richmond, tatizo lilikuwa ni Uwaziri Mkuu na amempiga kijembe Mwakyembe na Spika wenza. Sasa Mwakyembe ambaye ndiye aliyefanyia uchunguzi sakata hilo mpaka huko Marekani, amwage data alizozipata kutokana na uchunguzi alioufanya mpaka akamu-implicate Lowasa, vinginevyo tutajua wazi kwamba jamaa ni Mzushi tu na Mfitini.
 
C

chinembe

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2015
Messages
4,784
Points
2,000
C

chinembe

JF-Expert Member
Joined May 16, 2015
4,784 2,000
mwakyembe awaambie watanzania ukweli,kama samweli sitta ni rafiki yake,uwaziri mkuu atauota tu,Taifa linahitaji ukweli kipindi hiki kuliko wakati wowote
 

Forum statistics

Threads 1,285,389
Members 494,586
Posts 30,860,211
Top