Tukumbushane: Kwanini kafulila alifukuzwa CHADEMA? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tukumbushane: Kwanini kafulila alifukuzwa CHADEMA?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by security guard, Jun 18, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. s

    security guard JF-Expert Member

    #1
    Jun 18, 2012
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 701
    Likes Received: 258
    Trophy Points: 80
    Wakiwa na kazi ya kuja kutawala na tamaa ya madaraka ,wananchi wa TAnzania walishawahi kujiuliza sababu za Kafulila kuondolewa CHADEMA????????????????????????????? tukumbushane kwa ajili ya maendeleo ya nchi yetu.
     
  2. c

    chusemale Member

    #2
    Jun 18, 2012
    Joined: Jun 9, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ama kwa hakika MH. DAVID KAFULILA aliondolewa CHADEMA kutokana na hila,chuki,tamaa,pia uchu wa madalaka pamoja na ubaguzi wa kikabila.NI HAYO TU
     
  3. Bilionea Asigwa

    Bilionea Asigwa JF-Expert Member

    #3
    Jun 18, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 12,591
    Likes Received: 9,527
    Trophy Points: 280
    gamba at work for his daily bread from nape
     
  4. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #4
    Jun 18, 2012
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,474
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    Kafulila hakufukuzwa Chadema. Aliondolewa nafasi ya uongozi lakini hakufukuzwa uanachama. Kajipange tena.
     
  5. Comi

    Comi JF-Expert Member

    #5
    Jun 18, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 3,349
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    Embu jaribu kumhoji mhusika (kafulila) halafu mpigie slaa au mbowe au zito atakwambia maana nijuavyo hata katika vyama vya jumuia ukifanya mambo ambayo yapo nje ya katiba yenu unafukuzwa
     
  6. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #6
    Jun 18, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,725
    Likes Received: 979
    Trophy Points: 280
    hakuwahi kufukuzwa. Ye ndo alihama. Topic closed
     
  7. Van persie

    Van persie JF-Expert Member

    #7
    Jun 18, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 892
    Likes Received: 123
    Trophy Points: 60
    Mbona hajiulizi kwanini kafulila alifukuzwa nccr mageuz na akaukosa ubunge, mpaka alipokimbilia mahakaman?. Kwahio cdm na nccr wote ni wadini na wakabila?. Mi nadhan mleta mada angekuwa na akili angeleta mada ya kwanini twiga wetu wanaibiwa na 2fanyeje?. Sio anakurupuka toka choon nakuleta mada mbovu. Km hana pesa aje achukue. Maana ana njaa huyo.
     
  8. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #8
    Jun 18, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,689
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Heheheheeeeee....nicheke miye, siasa eti kwa maendeleo ya nchi...umesahau kidogo, Kafulila hakufukuzwa aliondolewa uongozi kisa anatoa siri za chama kwa vyombo vya habari. Ni yeye aliyejiondoa na mwenzake....Slaa akasema aende kwani ni sisimizi tu.
     
  9. Suzie

    Suzie JF-Expert Member

    #9
    Jun 18, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 1,264
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kula LIKE zangu za kufa mtu Mkuu
     
  10. m

    mamajack JF-Expert Member

    #10
    Jun 18, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hebu muulize nape kwanini alienguliwa kura za maoni?akikujibu uje na hili wazo lako.
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...