Tukumbushane Burudani na timbwili za Ruvu Sekondari jamani miaka ya 90


kanga

kanga

JF-Expert Member
Joined
Jan 13, 2011
Messages
1,022
Likes
87
Points
145
kanga

kanga

JF-Expert Member
Joined Jan 13, 2011
1,022 87 145
1.Je mnakumbuka timbwili za Mwalimu Singano na harakati zake za umwagiliaji matuta ya mchicha na Nyanya wakati wa asubuhi?.Sijui mwalimu yupo au amekwisha staafu?.
2.Je habari za summit na kwenda kula miwa kwa mzee Chande kule bondeni?.Nakumbuka jaha people alivyokuwa anachapa chumvi,unga na maharage na kupeleka kijijini Ruvu?
3.Mwalimu wangu Mjale(R.I.P) naamini alikuwa ni zaidi ya mwalimu,mzazi na mtawala bora.
4.Je unakumbuka mabanda ya Nguruwe wale wa kushiba?.Nakumbuka siku moja nguruwe alichinjwa vijana wakala ile mbaya? na mhudumu mmoja the Big Mbise aliharisha karibia kufa, sijui nguruwe bado wanafugwa na harakati hizi za Ponda Issa Ponda.
-------------------------------------------------------------
Mengine endeleeni nitazidi kucngia maana na full burudani
 
gobore

gobore

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2009
Messages
729
Likes
17
Points
35
gobore

gobore

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2009
729 17 35
Hii ni habari ya siasa ndugu?
 

Forum statistics

Threads 1,250,252
Members 481,278
Posts 29,725,783