Tuko Vitani Tuna Wapiganaji Shupavu, Wapiganaji Makini na Watazamaji, Je! Wewe Uko Kundi Gani ?


Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2008
Messages
27,192
Likes
29,891
Points
280
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2008
27,192 29,891 280
Vita vinaendelea, nimesikia wapiganaji wamekubali kuweka silaha chini na kumsusia ngedere shamba la mahindi.

Jee tutafika?.

Pascal
 
MTAZAMO

MTAZAMO

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2011
Messages
13,779
Likes
8,516
Points
280
MTAZAMO

MTAZAMO

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2011
13,779 8,516 280
Vita vinaendelea, nimesikia wapiganaji wamekubali kuweka silaha chini na kumsusia ngedere shamba la mahindi.

Jee tutafika?.

Pascal
Very sad ....wanaposusa tena kwenye ubunge ndio wanasaidia uumaliza upinzani ...tunarudi tulikotoka while tulishapiga hatua kubwa sana ...
 
U

ushuzi.1

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2015
Messages
7,577
Likes
5,765
Points
280
Age
30
U

ushuzi.1

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2015
7,577 5,765 280
Wanabodi

Siasa za Tanzania ni kizungumkuti!. Ni siasa za ubabe, uongo, chuki, fitna na kukomoana badala ya kuleta maendeleo. Chama tawala CCM ni chama dola, hivyo kinatumia uchama tawala wake kwa kutumia nguvu ya vyombo vya dola kunyanyasa wapinzani na kutumia mbinu safi na chafu kushinda chaguzi kwa msaada wa vyombo vya dola na kubebwa na Tume yake "huru" ya uchaguzu, katika uchaguzi "huru na wa haki", huku serikali ya CCM imegubikwa na mlolongo wa kashfa, EPA, Richmond na sasa Escrow, ambazo vinara ni serikali ya CCM na main players ni vigogo wa CCM na makada wa chama, hivyo huu sasa ni uthibitisho tuu kuwa Taifa letu Tanzania tuko vitani, kwenye vita ya pili ya ukombozi wa taifa hili, dhidi ya maadui, ujinga, umasikini, maradhi, rushwa na ufisadi!. Kwenye vita hii, ni vita ya ndani kwa ndani, walaji rushwa wakuu ni viongizi wa CCM na serikali, mafisadi wakuu, ni viongozi wa CCM serikali na makada, huku wapiganaji wakuu, wakitegemewa ni hao hao CCM!.

Kwenye vita hii, kuna wapiganaji wa aina mbili, na Watazamaji. Hawa ni, kuna wapiganaji shupavu, wapiganaji makini na kuna watazamaji tuu!. Jee wewe uko kwenye kundi gani?!.

Ili kujijua, uko wapi, ni lazima kwanza uyajue makundi haya.

Naomba kukiri wazi kuwa nimekuwa inspired kuandika hii mada kutokana na mchango wa mwana jf mwenzetu kwenye uzi, ambapo mimi nimemsifu mtuhumiwa mmoja wa ufisadi, kuwa ni kweli fulani fisadi huyo ni ndiye "baniani mbaya, kiatu chake dawa!", Pamoja Na Ufisadi Wake Wote, Chenge is One of Best Brains Kwenye Bunge Full of Ignorants, thread hiyo imepelekea mimi kushutumiwa kuwa ninawakumbatia mafisadi!, hivyo mimi ni mmoja wao!, Mwana jf huyu akanishauri na mimi ni lazima nichague upande!, hakuna "standing" on the fence!"Mkuu Olesa, asante kwa kunieleza ukweli, kwanza nakiri wazi kabisa kuwa mimi Pasco wa jf, ni mtu mwenye matatizo!, na tatizo langu kubwa kabisa siku zote ni kuueleza ukweli halisi vile ulivyo na sio ukweli ambao watu wanautaka kuusikia!, siku zote ukweli halisi huwa mmoja tuu lakini ukweli ambao watu wanapenda kuusikia, sio ukweli mmoja bali kila mtu anakuwa na ukweli wake ule anaopenda!.

Ukweli halisi ndio ule ambao utasimama mpaka mwisho!, mimi ndani ya moyo wangu na nafsi yangu, sina upande kabisa, japo kuna watu ninawakubali, lakini pamoja na kuwakubali kote, bado ninasimama kwenye ukweli halisi kuwa hao ambao ninawakubali, sii hao watakaoshinda vita hii, nawakubali wataoshinda vita hii ni wale wale kwa mbinu zile zile, japo siwakubali lakini fact ni facts, lazima uzikubali, uwapende usiwapende, uwakubali usiwakubali, ukweli ndio huu!.

Tanzania tuko kwenye vita vya ukombozi wa pili wa nchi yetu!. Kwenye vita hii, tuna wapiganaji mashujaa walioko mstari wa mbele wa mapambano, ambao wao kazi yao ni kupigana tuu, no matter what!. Na kuna wapiganaji makini ambao hawaamua kupigana pale tuu kwenye uhakika wa posibility ya kushinda vita!, lakini kundi kubwa zaidi ni kundi la watazamaji!. Hawa ndio determinant ya kundi lipi lishinde hii vita kwa sababu ushindi wa vita unaitegemea support ya hawa watazamaji na sio nguvu ya jeshi la adui!.

Wapiganaji Shupavu, Shujaa!.
Ndani ya vita hii kuna wapiganaji shupavu, hawa ni wale waliodhamiria kuingia vitani, na ni kweli wameingia vitani, na sasa wako vitani kupigana kufa na kupona, kuikomboa nchi yetu!. Wanapigana kwa ari kubwa huku "motto" yao ni "fight fight fight no matter what!", "no retreat!, no surrender!", hawa watapigana hadi risasi ya mwisho na tone la mwisho la damu limwagike, hata kama wanajua kabisa kuwa hawatashinda vita hii, na watashindwa tuu kutokana na kuwa na jeshi dogo na silaha duni kuliko adui yao, lakini wataendelea kupigana tuu, na mwisho wa siku, watashindwa and all will be wiped!, ila watakuwa declared "mashujaa wa ukombozi wa taifa" na majina yao, yataandikwa na kumbukwa milele!.

Wapiganaji Makini!.
Wapiganaji makini, hawaingii vitani mpaka kwanza wajue nguvu ya jeshi la adui!, na wakijipima na nguvu yao, wanaamua kutopeleka kwanza majeshi vitani ili kuepuka a loosing battle!, yaani kushindwa!, hawa formula yao ni "never fight a loosing battle", na wakiwa kwenye uwanja wa mapambano, wakiona dalili za kushindwa, kuliko kuendelea kupigana na kushindwa, yaani just to fight na kuwa wiped out, watarudi nyuma, retreat, kwenda kujijenga upya, mpaka wawe na nguvu ya kutosha to hit back and win, vinginevyo baada ya majaribio kadhaa ya kushindwa, then wanaamua "if you can't beat them, join them" and learn their secrets of battlefields" kinachowafanya washinde!. Hawa watazomewa ni waoga, wanarudi nyuma!, wanakimbia vita!, That is me!, mimi niko kwenye kundi hili!.

Wengi wa wapinzani Tanzania ni wapiganaji mashujaa so does wengi wa wana jf, mimi ni miongoni mwa wale wachache tunaosema ukweli huu mchungu bila kumung'unya maneno, ili angalau watusikie, sometimes tunalazimika kutumia maneno makali kama hili la "ignorant!' tunaowaambia kuwa, upinzani Tanzania, bado sana!, kuliko kujiunga na upinzani, ni bora kusimama tuu na kuangalia kuepuka kupoteza muda!, hata kwenye urais wa 2015 ni CCM tena!, simply kwa sababu wapinzani bado hawajawa tayari kushika dola, au kutawala!, vyama vya upinzani Tanzania bado ni vyama vya kianaharakati wa ukombozi badala ya wanamikakati ya kutawala!. Wapinzani wakiambiwa ukweli huu mchungu, wanakasirika!, mimi nitaendelea kuusema ukweli huu mchungu no matter what, kwa sababu ndio ukweli wenyewe halisi!, kwenye urais 2015, wapinzani bado!.

Hivyo 2015, pamoja na rushwa yake, pamoja na ufisadi wake, pamoja na kutufanyia umasikini wote huu kwa Zaidi ya miaka 50, bado CCM itashinda kwa sababu hakuna chama cha kushindana na CCM na kushinda.

Kwenye makundi haya ya wapiganaji, wapo wana CCM ambao wao ni wapiganaji mashujaa, wako tayari kuifia CCM no matter what, ili CCM iendelee kutawala Tanzania milele, hata kama ni kwa kutumia rushwa, ufisadi na kila mbinu chafu ili kuendelea kutawala, watabariki mbinu hizi, ndio maana 2005 EPA kupitia kampuni ya Kagoda, ilitumika kuipatia CCM ushindi wa kishindo!.

Lakini ndani ya CCM hiyo hiyo, ndani yake wapo wapiganaji makini wachache ambao hawa ni kiukweli kabisa, wanakerwa umasikini wa taifa letu, wanakerwa na rushwa na ufisadi unaofanywa na serikali ya CCM na viongozi wake!, hawa wanakerwa na madudu yanayofanywa na mawaziri wa JK ndio maana walidiriki kuwasema wazi wazi mchana kweupe tena kwenye kadamnasi ya watu, kuwa kina fulani na fulani ni mawaziri mizigo!, au fulani na fulani ni mafisadi, waondoke ndani ya chama chetu kwa kujivua gamba!, wawajibike!. Hawa Wanataka hata kama CCM itaendelea kushinda, ushinde kwa kuchaguliwa kwa haki na uhalali na Watanzania na sio ushinde kwa mbinu chafu!.

Na kwenye upinzani pia wapo wapinzani ambao ni wapigani shupavu, wao target yao ni Ikulu tuu, hata kama wanajua hawana askari wa kutosha kuwafikisha ikulu, wao ni kupigana tuu kuelekea ikulu hata kama wataishia njiani, ndoto yao ni ikulu tuu!.

Ndani ya upinzani, pia wako wapiganaji makini ambao tayari wameishajua mbinu zinazotumiwa na wapinzani haziwezi kuwapa ushindi wa vita hii!, wamegundua udhaifu wa makamanda wao, silaha zao duni na mbinu hafifu za medani zinazotumiwa na viongozi wao wachovu, haziwezi kuwaletea ushindi!, wamejaribu kuhamasisha mageuzi ya ndani, (internal reforms) ndani ya vyama vyao ili vyama vyao viongozwe na majemedari wa vita wenye uwezo wa kutumia mbinu zakisasa za medani, wameishia kuzomewa, kuitwa wasaliti na wengine kuhukumiwa vifo!. Hawa watafika mahali watakatishwa tamaa na upinzani, na mtawashuhudia wakirejea CCM, katika ile falsafa ya "if you cant beat them, join them".

Watazamaji.
Kati ya wapiganaji wa kambi hizi zote mbili, nyuma yao kuna kundi kubwa zaidi la watazamaji!, hawa sio wapiganaji wa kundi lolote, ila ndio wanaoshikilia turufu ya ushindi wa kundi lolote kwa sababu hawa ndio wapigakura. Ili kundi lolote lishinde vita hii, ni lazima kwanza lipate uungwaji mkono wa kundi hili kubwa zaidi la watazamaji!. Jee kwenye hizi kambi mbili, za wapiganaji, jee kuna juhudi zozote za dhati kuwafikia watazamaji?!, au concentrations ni kuwalega tuu wapiganaji ili kuwaangamiza huku tukiwasahau watazamaji ambao ndio determinant wenye turufu ya ushindi?!. Hili ndilo kosa kubwa la upinzani Tanzania.

Ndugu zangu, rafiki zangu, na wapenda mageuzi wa kweli, wameelekeza nguvu kubwa na support yao na mategemeo makubwa kwa Chadema!. Lakini masikini Chadema wenyewe, hawajui watendalo!, concentration ya Chadema, wameielekeza kwa CCM kama adui yao number moja ni CCM!, badala ya ku concentrate on mass mobilization, kuwafikia wapiga kura!. Ikitokea Chadema wakashindwa tena kuitwaa ikulu safari hii ya uchaguzi wa 2015, kosa lao litakuwa ni hili ambalo niliwahi kuwashauri hivi Kuelekea 2015: CHADEMA, Don't Miss the Target, Adui Mkubwa ...
Chadema ikishindwa hapa, ndio itakuwa imefikia peak, baada ya hapo itaanza kuporomoka!.

Jee katika hii safari ya ukombozi wa pili wa taifa hili, wewe mwenzangu umesimama wapi?, uko kwenye kundi gani?!, Jee ni mpiganaji shujaa, mpiganaji makini au ni mtazamaji tuu kama mimi Paskali?.

Paskali
Vita hii ni ngumu kwa sababu CCM Jeshi lao lipo huru linafanya mazoezi linafanya mikutano lina kila kitu, lakini Jeshi la Wapinzani halipo huru mikutano ni marufuku hata vikao vya ndani vinavamiwa na polisiccm huku wakiwabambikia kesi na mahakamaccm ikiwafunga na Heri mlinzi wa Bashite na akina Jerry muro ( wasiojulikana) wakitumia Nissan nyeupe kuwapiga Risasi akina Lisu na kuwateka akina ben sanane, ni vita ya upande mmoja wenye bunduki zote ukitaka kupigana na upande usio na siraha yeyote wala fimbo, Bondia wa chadema mwenye kg40 amefungwa kamba kwa nyuma alafu wanataka apambane na bondia wa CCM mwenye kg 150 ambaye kashiba na mikono ipo wazi. Kwa utawala huu wa kidikteta ni vigumu Wapinzani kupenya wakafanya siasa, njia pekee ya kuwaokoa Wapinzani ni kwenda kufungua kesi kwenye mahakama ya uhalifu wa kimataifa The Hague.
 
U

ushuzi.1

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2015
Messages
7,577
Likes
5,765
Points
280
Age
30
U

ushuzi.1

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2015
7,577 5,765 280
Vita vinaendelea, nimesikia wapiganaji wamekubali kuweka silaha chini na kumsusia ngedere shamba la mahindi.

Jee tutafika?.

Pascal
Njia pekee iliyosalia ni chadema kwenda haraka kufungua kesi kwenye mahakama ya uhalifu wa kimataifa The Hague na endapo chadema hawatafanya hivyo wajue moja kwa moja wanapotea watakuwa kama TLP na NCCR kisha Msajili ataifuta milele na CCM kurejesha mfumo wa chama kimoja.
 
U

ushuzi.1

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2015
Messages
7,577
Likes
5,765
Points
280
Age
30
U

ushuzi.1

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2015
7,577 5,765 280
Kwa hili la Max, JF iko vitani. Serikali ya Magufuli kupitia waziri wake ambaye ni mwana JF, mwenzetu, Mhe.Mwigulu Nchemba, na mwana JF mwingine kwa jina la TCRA, wametangaza vita na JF.

Zingatia angalizo hili muhimu.

Paskali
njia za kudai Uhuru ni kwenda UN, pia kwenda kwenye Taasisi za haki za binadamu haki za Uhuru wa Habari za kimataifa, mahakama za kimataifa huko ndipo watapaza Sauti na kuwazindua Mtukufu malaika toka na Naibu Rais Maliyamungu Bashite waache Udikteta wao na kurejesha umoja wa kitaifa ambao inaelekea kubaya zaidi.
 
U

ushuzi.1

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2015
Messages
7,577
Likes
5,765
Points
280
Age
30
U

ushuzi.1

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2015
7,577 5,765 280
Mkuu Danny, nakubaliana na wewe, dawa ya adui sii kumkimbia au kumpisha bali kukabiliana nae, na hata kama utaangamia katika kukabiliana huko, na kupoteza maisha, jina lako ndilo litabaki kama shujaa, cha muhimu cha kujiuliza, ni nani muhimu zaidi kati ya shujaa mfu, au mfungwa hai aliye gerezani?!, au aliyejificha mwituni?!.

Kwa maoni yangu, kama unakiona kifo kile, halafu unakikimbilia na kufa tuu ili uonekane shujaa, wewe ni shujaa mjinga!. Kama unataka kushindana au kupigana na mtu mwenye nguvu zaidi yako, hivyo unaingia kwenye mapambano ili hali unajua utawawa, wewe pia ni shujaa mjinga!. Shujaa mwerevu ni yule ambaye hawezi kuingia kwenye vita ambayo anajua atashindwa!, bali atampisha huyo mwenye nguvu, huku yeye akijijenga mpaka awe na nguvu za kukabiliana na kushinda!.

Naomba take time kasome bandiko langu hili, utanielewa ninamaanisha nini
Tuko Vitani Tuna Wapiganaji Shupavu, Wapiganaji Makini na ...

Pasco
Tanzania ni mwanachama wa UN na huko wana vitengo vya kudhibiti serikali za kidikteta na serikali zibazofanya mambo yanayokiuka haki za binadamu ni kwa nini chadema na Wapinzani wanaogopa kwenda huko?
 
U

ushuzi.1

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2015
Messages
7,577
Likes
5,765
Points
280
Age
30
U

ushuzi.1

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2015
7,577 5,765 280
Chadema na Wapinzani kwa ujumla wasipotumia unyanyasaji huu wa sasa kuishitaki serikali ya Awamu ya Tano kwenye mahakama za uhalifu wa kimataifa na jumuia za haki za binadamu mapema wapewe haki zao watambue kuwa mwaka 2020 hakutakuwa na Mbunge wa chadema atarejea bungeni tena, kuanzia mwaka 2020 serikali ya Tanzania itakuwa kama China ni mwendo wa mfumo wa chama kimoja mpaka milele na Msajili anajiandaa kuvifuta vyama vyote vya upinzani.
 
U

ushuzi.1

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2015
Messages
7,577
Likes
5,765
Points
280
Age
30
U

ushuzi.1

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2015
7,577 5,765 280
Kuna jamaa yangu fulani mimi nilimdhania ni mpigaji shupavu!, lakini leo nimeshangazwa amebwaga manyanga na kuikimbia vita!. Wapiganaji shupavu, hupigana hadi risasi ya mwisho na tone la mwisho la damu limwagike!, leo imekuweje tena?!. Nasikia sikia, nasubiria kusikia kwa masikio yangu mwenyewe!.

Pasco
Kuna mamluki wengi wapo CCM baada ya kununuliwa na kile kikundi cha Naibu Rais Maliyamungu Bashite huko baadae watasaidia kutoa taarifa kwa chadema na upinzani kwa ujumla lakini endapo CCM hawatafanya kama walivyopanga kufanya sasa ambapo Msajili anajipanga kuvifuta vyama vya upinzani huku mwaka 2020 wakitaka wabunge wote wawe wa CCM pekee Nchi iwe ya chama kimoja kama China na Rais atawale milele na milele kama China na Burundi
 
M

Maharo

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2016
Messages
2,796
Likes
1,732
Points
280
M

Maharo

JF-Expert Member
Joined Aug 22, 2016
2,796 1,732 280
hii ni thread ya mwaka 2014 kumbe haya mambo yalikuwepo ila tumeshayasahau
 
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2008
Messages
27,192
Likes
29,891
Points
280
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2008
27,192 29,891 280
Ushauri kwa ndugu yangu Mayalla ukitwa kwa kuhojiwa, kaa kimya usijibu maswali ukubali kuomba radhi maana ukipambana na nguvu usyoiweza hiyo itakuwa unacommit suicide na binadamu mwenye akili hachukui suicidal stand.
Mkuu Muyovozi, kwanza asante kwa ushauri huu, mimi niko kwenye hili Kundi hapa chini, hivyo kuitwa tuu Dodoma ni vita kati ya uhuru wa kujieleza na vitisho kutoka mhimili wa dola, hivyo nasubiri barua rasmi nijipange, na utetezi wangu utakuwa na sentensi tatu tuu, "Yote yaliyosemwa ni kweli, nimekubali makosa, naomba mnisamehe!", ukiishakiri kosa, kinachofuatia ni hukumu, hivyo nitakwenda kwa ajili ya kuhukumiwa na sio kubishana na Bunge!.
Wanabodi
Siasa za Tanzania ni kizungumkuti!. Ni siasa za ubabe, uongo, chuki, fitna na kukomoana badala ya kuleta maendeleo. Chama tawala CCM ni chama dola, hivyo kinatumia uchama tawala wake kwa kutumia nguvu ya vyombo vya dola kunyanyasa
Wapiganaji Makini!.
Wapiganaji makini, hawaingii vitani mpaka kwanza wajue nguvu ya jeshi la adui!, na wakijipima na nguvu yao, wanaamua kutopeleka kwanza majeshi vitani ili kuepuka a loosing battle!, yaani kushindwa!, hawa formula yao ni "never fight a loosing battle", na wakiwa kwenye uwanja wa mapambano, wakiona dalili za kushindwa, kuliko kuendelea kupigana na kushindwa, yaani just to fight na kuwa wiped out, watarudi nyuma, retreat, kwenda kujijenga upya, mpaka wawe na nguvu ya kutosha to hit back and win, vinginevyo baada ya majaribio kadhaa ya kushindwa, then wanaamua "if you can't beat them, join them" and learn their secrets of battlefields" kinachowafanya washinde!. Hawa watazomewa ni waoga, wanarudi nyuma!, wanakimbia vita!, That is me!, mimi niko kwenye kundi hili!.
Paskali
Mini ni kati ya lile Kundi linalokubali kuwa if you can't beat them, join them!.
If you can't beat them, join them! He is the worst dictator. Let's pray for him!

P
 
C

chuwaalbert

JF-Expert Member
Joined
Sep 17, 2010
Messages
3,580
Likes
1,847
Points
280
C

chuwaalbert

JF-Expert Member
Joined Sep 17, 2010
3,580 1,847 280
Weyw Paskali weye! Ukifwanya hivo utakuwa UMEWARUHUSU kutunyanyasa wengine. Pigana. Waoneshe hali halisia. Napenda kuuliza swali: Mtu akilikosea Bunge na "kukutwa na Hatia"
HUKUMU yake ni NINI?
 
K

komamgo

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2012
Messages
1,097
Likes
501
Points
280
K

komamgo

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2012
1,097 501 280
Pascal
Mkuu Muyovozi, kwanza asante kwa ushauri huu, mimi niko kwenye hili Kundi hapa chini, hivyo kuitwa tuu Dodoma ni vita kati ya uhuru wa kujieleza na vitisho kutoka mhimili wa dola, hivyo nasubiri barua rasmi nijipange, na utetezi wangu utakuwa na sentensi tatu tuu, "Yote yaliyosemwa ni kweli, nimekubali makosa, naomba mnisamehe!", ukiishakiri kosa, kinachofuatia ni hukumu, hivyo nitakwenda kwa ajili ya kuhukumiwa na sio kubishana na Bunge!.

Mini ni kati ya lile Kundi linalokubali kuwa if you can't beat them, join them!.
If you can't beat them, join them! He is the worst dictator. Let's pray for him!

P
Pascal wewe ni great thinker na siyo mpambanaji. Hapo umejenga kitu cha thamani zaidi ya kupambana
 
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2008
Messages
27,192
Likes
29,891
Points
280
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2008
27,192 29,891 280
Mkuu Paskali sikupingi, naheshimu michango yako. Wewe una uzoefu na mambo haya kwa sababu ya kuwa kwenye media na kukutana na viongozi. Hivi pekee havikufanyi ukufuru. Milele maana yake ni isiyo na mwisho, ya kudumu ,isiyozuilika.

Is something holy because it is holy or is it holy because it is loved by the gods? Hii ni nukuu ninayoipenda sana ya mwanafalsafa Socrates. Hapa ndipo ulipo mtego. Kudhani kuwa nguvu pekee zinatosha kumbakiza mtu au kikundi madarakani milele, is very unbecoming.

Wewe unajua sana kwa nini CCM bado iko madarakani. CCM si chama cha siasa kama vyama vingine. Ni chama dola. Kina-cling kwenye dola na kutumia excessive and brutal force ili kisiondoke kwenye power. Bila dola; Polisi, Jeshi, Usalama wa Taifa na rais anayechukia mawazo mbadala, CCM hakina uwezo unaoonekana kuwa nao sasa.

By the way, (sisemi kwa kukunanga) hukumbuki kuwahi kuingia matatani na Serikali kwa ulichokiandika JF? Wewe ni verified member, ni journalist. Serikali nyingi au zote za Afrika zinaogopa sana criticism ya waandishi wa habari. Hiyo ni dalili ya udhaifu. With all due respect sishangai ukiegamia upande unaouegamia kwa kuwa inakupa usalama. Hatukosoi kwa kuwa tunawachukia tunaowakosoa, tunataka wakae kwenye mstari. Hiyo si dhambi. Tunatumia majina feki kwa kuwa kutumia majina halisi ni deadly attempt. Wewe husemi ukweli, unatimiza wajibu, hasa kwa siku za karibuni.

Uniwie radhi sana kama nimevuka mpaka ila lengo ni kujaribu kuweka clarity. Be more pragmatic in your threads not more open.
Usisahau kwenda kumjulia hali Neville pale Muhimbili.
TS.
Mkuu Too Sweet, kwanza asante kwa kuwa bold, truthfully na very objective katika kuusema ukweli na ukosoaji very genuine, honest na truthfully.
Watanzania wengi tukiwemo sisi jf, hatuna tabia ya kujishughulisha kusoma. Hili la umilele wa CCM nimelifafanua vizuri hapa
Kupata maendeleo ya kweli, Watanzania ni lazima tujifunze kuukubali ukweli!. Hili la CCM kutawala milele ni kweli!. - JamiiForums

Hujafanya kosa lolote, tena in fact nimefurahi sana kwani ni watu wachache sana humu wana level yako ya uelewa, na haswa uliposema maneno haya "Serikali nyingi au zote za Afrika zinaogopa sana criticism ya waandishi wa habari. Hiyo ni dalili ya udhaifu. With all due respect sishangai ukiegamia upande unaouegamia kwa kuwa inakupa usalama. Hatukosoi kwa kuwa tunawachukia tunaowakosoa, tunataka wakae kwenye mstari".

Japo mimi ni mtu wa media, ila media yetu naijua
Media kuikosoa Serikali: Je, Tanzania tuna Strong Media au Strong Journalists wenye Uwezo huo? - JamiiForums

Mimi pia ni Mtanzania, mkweli na muwazi, na siku zote huwa naweka msimamo wangu wazi, nimesimama wapi na ninasimamia nini
Tuko Vitani Tuna Wapiganaji Shupavu, Wapiganaji Makini na Watazamaji, Je! Wewe Uko Kundi Gani ? - JamiiForums

Pia nimetoa angalizo la the real situation Tanzania tuliopo
If you can't beat them, join them! He is the worst dictator. Let's pray for him! - JamiiForums
Asante tena na asante kunikumbusha Neville.
P
 

Forum statistics

Threads 1,236,278
Members 475,050
Posts 29,252,638