Tukiwa shule tulidanganywa kuhusu mihimili ya dola?


Mtini

Mtini

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2011
Messages
1,020
Likes
985
Points
280
Mtini

Mtini

JF-Expert Member
Joined Apr 28, 2011
1,020 985 280
Shuleni tulifundishwa kuna mihimili mitatu Serikali, Mahakama na Bunge. Kwa jicho la mbali naona kama kuna Serikali, Serikali na Serikali
 
F

funza

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2013
Messages
7,132
Likes
2,139
Points
280
F

funza

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2013
7,132 2,139 280
Sasa Muhimbili ni mmoja tu vyombo vy dola tu .
 
Usedcountrynewpipo

Usedcountrynewpipo

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2012
Messages
3,686
Likes
2,189
Points
280
Usedcountrynewpipo

Usedcountrynewpipo

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2012
3,686 2,189 280
Kwenye katiba mpya bunge lifutwe. Kama sheria zote tumeshatunga, wabunge wana kazi gani zaidi ya kuvuana balagashia? Kazi za wabunge zilizobaki zifanywe na wakuu wa mikoa na wakuu wa wilaya.
 
CHAPTER5

CHAPTER5

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2015
Messages
544
Likes
482
Points
80
Age
48
CHAPTER5

CHAPTER5

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2015
544 482 80
Kwenye katiba mpya bunge lifutwe. Kama sheria zote tumeshatunga, wabunge wana kazi gani zaidi ya kuvuana balagashia? Kazi za wabunge zilizobaki zifanywe na wakuu wa mikoa na wakuu wa wilaya.
utakuwa kjna wa lumumba. nadhani unatamani kusingekuwa na katiba. ila ungekuwa unajua umuhimu wa bunge usingeongea ivo
 
Waberoya

Waberoya

Platinum Member
Joined
Aug 3, 2008
Messages
12,510
Likes
4,882
Points
280
Waberoya

Waberoya

Platinum Member
Joined Aug 3, 2008
12,510 4,882 280
umeanzisha thread uree
 
K

kepler telescope

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2015
Messages
903
Likes
545
Points
180
K

kepler telescope

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2015
903 545 180
Shuleni hamkudanganywa, ndo ukweli huo. Nakushangaa! Tumia jicho lililoko kwenye kichwa chako, utauona ukweli mlofundishwa. Kwa jicho la mbali utaona maruweruwe daima. Jicho la mbali hutumiwa na wapiga ramli kuwatapeli watu. Achana nalo.
 
YEHODAYA

YEHODAYA

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2015
Messages
14,094
Likes
13,831
Points
280
YEHODAYA

YEHODAYA

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2015
14,094 13,831 280
Shuleni tulifundishwa kuna mihimili mitatu Serikali, Mahakama na Bunge. Kwa jicho la mbali naona kama kuna Serikali, Serikali na Serikali
Shule tulifundishwa pia kuthibitisha jambo tunaloongea kwa kutoa uthibitisho usiokuwa na mashaka kisheria nk Hebu weka uthibitisho ambao hata ukiburuzwa mahakamani waweza utumia kushinda kesi.
 
MwanaCBE

MwanaCBE

JF-Expert Member
Joined
Sep 23, 2009
Messages
1,772
Likes
539
Points
280
MwanaCBE

MwanaCBE

JF-Expert Member
Joined Sep 23, 2009
1,772 539 280
Shule tulifundishwa pia kuthibitisha jambo tunaloongea kwa kutoa uthibitisho usiokuwa na mashaka kisheria nk Hebu weka uthibitisho ambao hata ukiburuzwa mahakamani waweza utumia kushinda kesi.
Ni ya viwandaaaaaa. Fisiem mmepoteana kweli kweli hata mkisoma nyuzi hamuelewi yaliyoandikwa. Mahakama ndiyo nini nchi hii????

Ni sirikali, sirikali, sirikali ushaambiwa
 

Forum statistics

Threads 1,237,706
Members 475,675
Posts 29,297,935