Tukio la kutisha limetokea Lamadi, aliyekufa aonekana akiwa hai...


Kiba

Kiba

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2012
Messages
456
Points
195
Age
30
Kiba

Kiba

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2012
456 195
Habarini za asubuhi wana jf.
Katika kile nilichokutana nacho asubuhi ya leo ambacho pia sitaweza kusahau ni baada ya kufika katika kijiji cha Mwaburugu mji mdogo wa Lamadi wilayani Magu na kukuta wakazi wote wa kijiji hicho ktk uwanja wamekaa ndipo nikauliza kulikoni ?
Ndipo nikamshuhudia mtu aliyefariki juzi usiku na mwili wake kuhifadhiwa katika hisptali ya Mkula iliyopo nje mji huu mdogo wa lamadi kuwa Amerudi nyumbani leo alfajiri na mipango ya mazishi ilikuwa inaendelea na mazishi yalikuwa yafanyike leo.

Hapa wanajiandaa kwenda kuleta mwl hospitali ili ijulikane kulikoni.

Kwa walio karibu karibuni mshuhudie live pale mwili utakaporipoti majira ya mchana .
Nipo eneo la tukio.
 
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2010
Messages
39,703
Points
2,000
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2010
39,703 2,000
Inaonekana wewe hujaangalia Filamu ya James Bond you only live twice.
 
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,495
Points
1,250
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,495 1,250
Kwa hiyo na marehemu nae yupo anasubiri kutoa heshima za mwisho mwili ukifika!???? utupe kitakachojiri
 
Nivea

Nivea

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2012
Messages
7,464
Points
1,250
Nivea

Nivea

JF-Expert Member
Joined May 21, 2012
7,464 1,250
Kiba m,akubwa haya nakuomba unijulishe kitakachoendelea eeeee i wish i coudl see 8wonders of the world tanzania tukiwezeshwa tunaweza
 
Last edited by a moderator:
Kiba

Kiba

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2012
Messages
456
Points
195
Age
30
Kiba

Kiba

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2012
456 195
Kwa hiyo huyo jamaa aliyefariki kwa sasa naye yuko msibani anasubiria aone mwili wake ukiletwa na kwenda kuzikwa?
yupo.
Hila kutokana na mamia ya watu wanataka kumwona wamemfungia ndani kwa muda huu hadi mwili Ufike.
 
N

njuguna pereira

New Member
Joined
Nov 8, 2012
Messages
1
Points
0
Age
32
N

njuguna pereira

New Member
Joined Nov 8, 2012
1 0
Duuuh hiyo kali kweli ....!!!! Ni mazinga umbwe au jamaa katoroka msukule??? haya tusubirie matokeo......
 
Adrian Stepp

Adrian Stepp

Verified Member
Joined
Jul 1, 2011
Messages
2,416
Points
2,000
Age
28
Adrian Stepp

Adrian Stepp

Verified Member
Joined Jul 1, 2011
2,416 2,000
ha ha ha! nimecheka! spati picha
 
THE BIG SHOW

THE BIG SHOW

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2012
Messages
13,992
Points
2,000
THE BIG SHOW

THE BIG SHOW

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2012
13,992 2,000
kiba m,akubwa haya nakuomba unijulishe kitakachoendelea eeeee i wish i coudl see 8wonders of the world tanzania tukiwezeshwa tunaweza

lkn ni ya kweli haya??
 
THE BIG SHOW

THE BIG SHOW

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2012
Messages
13,992
Points
2,000
THE BIG SHOW

THE BIG SHOW

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2012
13,992 2,000
habarini za asubuhi wana jf.
Katika kile nilichokutana nacho asubuhi ya leo ambacho pia sitaweza kusahau ni baada ya kufika katika kijiji cha mwaburugu mji mdogo wa lamadi wilayani magu na kukuta wakazi wote wa kijiji hicho ktk uwanja wamekaa ndipo nikauliza kulikoni ?
Ndipo nikamshuhudia mtu aliyefariki juzi usiku na mwili wake kuhifadhiwa katika hisptali ya mkula iliyopo nje mji huu mdogo wa lamadi kuwa amerudi nyumbani leo alfajiri na mipango ya mazishi ilikuwa inaendelea na mazishi yalikuwa yafanyike leo.

Hapa wanajiandaa kwenda kuleta mwl hospitali ili ijulikane kulikoni.

Kwa walio karibu karibuni mshuhudie live pale mwili utakaporipoti majira ya mchana .
Nipo eneo la tukio.

ni kweli mkuu??
 
KARIA

KARIA

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2011
Messages
721
Points
195
KARIA

KARIA

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2011
721 195
Tujuze yaliyojiri muda ukifika! Maana hii kali duh!
 
Gogo la choo

Gogo la choo

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2012
Messages
714
Points
195
Gogo la choo

Gogo la choo

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2012
714 195
ahahahahahhaaaaaa..Tanzania zaidi uijuavyo bwaana..daahh..10 wonders of the world
 
D

dy/dx

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2011
Messages
618
Points
195
D

dy/dx

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2011
618 195
duh,hii kali tena mkuu utujuze mwisho wake...
 
Going Concern

Going Concern

JF-Expert Member
Joined
Jul 25, 2011
Messages
960
Points
250
Going Concern

Going Concern

JF-Expert Member
Joined Jul 25, 2011
960 250
hapo chakufanya wamshike marehemu mkono mpaka hospital, wamuulize unamfahamu huyu? akisema ndiyo, mnamwambia alikua anakutafuta, mnamwacha nae, akisema hapana, mnamwambia ebu kaa muongee nae....
 
Kiba

Kiba

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2012
Messages
456
Points
195
Age
30
Kiba

Kiba

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2012
456 195
Hapa hakuna uongo hata kidogo wakuu kwa sasa wanafanya mawasiliano na kamanda wa Mkoa huu mpya wa Simiyu ili aje kutoa maelezo.
 
VUTA-NKUVUTE

VUTA-NKUVUTE

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
5,989
Points
2,000
VUTA-NKUVUTE

VUTA-NKUVUTE

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
5,989 2,000
Habarini za asubuhi wana jf.
Katika kile nilichokutana nacho asubuhi ya leo ambacho pia sitaweza kusahau ni baada ya kufika katika kijiji cha Mwaburugu mji mdogo wa Lamadi wilayani Magu na kukuta wakazi wote wa kijiji hicho ktk uwanja wamekaa ndipo nikauliza kulikoni ?
Ndipo nikamshuhudia mtu aliyefariki juzi usiku na mwili wake kuhifadhiwa katika hisptali ya Mkula iliyopo nje mji huu mdogo wa lamadi kuwa Amerudi nyumbani leo alfajiri na mipango ya mazishi ilikuwa inaendelea na mazishi yalikuwa yafanyike leo.

Hapa wanajiandaa kwenda kuleta mwl hospitali ili ijulikane kulikoni.

Kwa walio karibu karibuni mshuhudie live pale mwili utakaporipoti majira ya mchana .
Nipo eneo la tukio.
Sasa,marehemu anazungumziaje msiba huo?
 
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2010
Messages
39,703
Points
2,000
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2010
39,703 2,000
ni kweli mkuu??
Ina maana wewe hujui kama si wote wanaozikwa kwamba wanakuwa wamekufa? wengine huwa wanazindukia mochwari kwenye yale mafreezer.

Hii ni changa moto kwa wale wanaozika mtu masaa mawili baada ya kupoteza fahamu/kuzimia, imagine wamezika watu wangapi hai!!
 

Forum statistics

Threads 1,286,211
Members 494,902
Posts 30,887,440
Top