Tukio la Kesho Arusha linanikumbusha sinema ya SARAFINA, na mapambano kule S.Afrika. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tukio la Kesho Arusha linanikumbusha sinema ya SARAFINA, na mapambano kule S.Afrika.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by King Suleiman, Jan 11, 2011.

  1. King Suleiman

    King Suleiman JF-Expert Member

    #1
    Jan 11, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 491
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 45
    Habari zenu wana jamvi,

    kesho ni siku ya kuwaombea na kisha kuwazika mashujaa waliouwa wakati wa maandamano ya Amani na mkutano wa Amani ulioandaliwa na Chadema tar. 5/1/11, ni msiba mzito sana kwa wana Arusha na watanzania wote kwa ujumla wale wapenda haki na amani.

    katika muv ya Sarafina askari wa kikaburu waliwaua vijana wapigania uhuru na kujeruhi wengi, baada ya siku kadhaa walifanya ibada na kuwazika wenzao. Hakika ni msiba wa kihistoria ambao kwa hakika ulipendeza sana, huku askari wa kikaburu wakiangalia kwa mbali na wanaharakati hawakusita kuwaambia ukweli hata hapo msibani " u may kill all of ths young people but u cant kill their ideas and changes ar comming, freedom is coming tommorrow" alisikika mtu mmoja.

    sasa yaliyotokea kwa Sarafina kesho ndio yatatkea kesho Arusha, kwa hakika ni msiba wa majonzi sana lakini ni wa kihistoria na kukumbukwa sana.
    "U MAY KILL PEOPLE BUT U MY NOT KILL THEIR IDEAS AND SPIRIT OF CHANGES"
     
  2. k

    kagarara Senior Member

    #2
    Jan 11, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    That is true, real freedom is coming!
     
  3. B

    BA-MUSHKA Member

    #3
    Jan 11, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu hakuna msiba unaopendeza.
     
  4. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #4
    Jan 11, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 0
    Kweli kabisa nafikiri waandaaji watupe muda wa kuimba nyimbo zetu za kishujaa na kupita baadhi ya sehemu za Arusha tukiwa na majeneza ya mashujaa wetu
     
  5. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #5
    Jan 11, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 0
    muhimu sana hii ni historia
     
  6. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #6
    Jan 11, 2011
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 12,009
    Likes Received: 3,347
    Trophy Points: 280
    Yamkini ukawa mwanzo wa mageuzi makubwa amabayo hayajapata kutokea tangu Tanzania ianze kuitwa Tanzania.Natumaini waandaaji wa shughuli hii kubwa na muhimu watakuwa wamezingatia mambo yote muhimu yanayopaswa kuwekwa kwenye historia ili vizazi vijavyo visinyimwe haki ya kujua taifa letu lilipotoka.

    Ningeomba wanaArusha mtupatie picha za kutosha bila choyo wala zengwe ili wanaJF waliombali na mji wa Arusha wajionee wenyewe jinsi mfalme mwenye kiburi na mikono iliyojaa damu za watu anavyoanza kuanguka taratibu mithili ya theluji inapokumbana na mionzi ya jua.Nilipenda sana nishiriki tukio hili muhimu sana lakini bahati mbaya sana niko mbali kidogo.najua kamanda PakaJimmy ataniwakilisha kwa asilimia zote.
     
  7. King Suleiman

    King Suleiman JF-Expert Member

    #7
    Jan 11, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 491
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 45
    kama polisi na serikali wasipofanya mazingaombwe yao natabiri msiba wa kesho utaacha kumbukumbu kubwa sana kwenye historia ya nchi yetu. THE TRUE FREEDOM WILL BE MANIFESTED TOMMORROW AT ARUSHA.
     
  8. King Suleiman

    King Suleiman JF-Expert Member

    #8
    Jan 11, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 491
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 45
    ni kweli ndg yangu B, ila kuna misiba inayovuta hisia za watu kama ule wa Nyerere, Arafat, S.Husein, papa na wengineo. Huu wa kesho utavuta sana hisia za watu, hususan wanamageuzi.
     
  9. d

    dotto JF-Expert Member

    #9
    Jan 11, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Upigwe wimbo kama ule wa maziko ya wanamapinduzi soweto unaofanana na wa Sinema ya Sarafina.
     
  10. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #10
    Jan 11, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,233
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Nitakuwepo kiongozi...!

    Nimeamua kuwa nitamrudishia mwajiri mshahara wake wa siku ya kesho maana sintokuwepo ofisini!

    Haya ni mambo yanayotokea once in a blue moon!...na kama ulivyosema ni kwamba yanaingia moja kwa moja kwenye History-Lane!.

    Will give you whatever will transpire!
     
  11. pangalashaba

    pangalashaba JF-Expert Member

    #11
    Jan 11, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 755
    Likes Received: 280
    Trophy Points: 80
    kweli mtu wangu. watu wanadhani tunashindwa kupigania haki yetu! wanachekesha......................!
     
Loading...