TUKIJUA TUNAPANDA FIRSTCLASS IPO SIKU TUTARUDI KWENYE CARGO HOLD KAMA HIVI ATUTACHEZA NA UHAI WA MUNGU KAMWE

Pdidy

JF-Expert Member
Nov 22, 2007
46,699
2,000
RIP

M.TSAVINGRAI
MOLA AKUWEKE MAHALI PANAPOSTAHILI

ULIENDA NJE UKIWA KWENYE FULL AC LEOHII UNARUDI UKIWA KAMA SEHEMU YA MIZIGO YA NDEGE..MOLA AWAPE UVUMILIVU WAZIMBABWE
 

Attachments

  • FB_IMG_1518946931887.jpg
    File size
    38.1 KB
    Views
    35

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom