Tukiapishwa kesho Waziri Mkuu Atatoka Vyma vya Ushindani - Yahya Hussein

Ehud

JF-Expert Member
Feb 12, 2008
2,687
0
Logician
Junior Member

Join Date
Fri Nov 2010
Posts
1
Thanks
0
Thanked 0 Times in 0 PostsRep Power
0
 

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Mar 8, 2010
7,276
1,195
Logician
  • View Profile
  • View Forum Posts
  • Private Message
  • View Articles
  • Add as Contact

Junior Member

Join Date Fri Nov 2010 Posts 1 Thanks 0 Thanked 0 Times in 0 Posts Rep Power

gO TO HELL
0
 

Crashwise

JF-Expert Member
Oct 23, 2007
22,220
2,000
Oops what, nini, vipi, mbona kizunguzungu

Itimie nini? Mbona alisema uchaguZi hautakuwepo mwaka huu na umekuwepo? Mbona alisema atakayeshindana na KJ atakufa? Na hakufa mtu? Haya mambo ya ramli tuwaachie wenyewe it wastage of time kuyajadili.
 

Andrew Kellei

JF-Expert Member
Sep 11, 2009
348
250
Itimie nini? Mbona alisema uchaguZi hautakuwepo mwaka huu na umekuwepo? Mbona alisema atakayeshindana na KJ atakufa? Na hakufa mtu? Haya mambo ya ramli tuwaachie wenyewe it wastage of time kuyajadili.

Mkuu labda mtoa mada ni mmoja wao.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom