Tujuzane uzuri, changamoto, gharama za kuagiza mizigo kutoka china kupitia Silent Ocean na kampuni nyingine

sky soldier

JF-Expert Member
Mar 30, 2020
1,743
2,000
Habari wadau, Nataka kuagiza mizigo kutoka China

Nimejuzwa kwamba kuna makampuni yanahusika na kuleta mizigo mpaka hapa Tanzania.

Sasa najua wengi pengine kwa haraka haraka mmeona ni heri ningeongea nao hizo kampuni moja kwa moja, Ni jambo zuri lakini kwa uzoefu wangu nimeona wataongelea tu mazuri bila kunijuza changamoto, matatizo, Gharama za ziada, n.k

Sasa basi mtujuze ambao ni wazoefu ili na sisi makinda tusijikwae mlipojikwa
 

Ruge

JF-Expert Member
Aug 15, 2019
3,043
2,000
Habari wadau, Nataka kuagiza mizigo kutoka China

Nimejuzwa kwamba kuna makampuni yanahusika na kuleta mizigo mpaka hapa Tanzania.

Sasa najua wengi pengine kwa haraka haraka mmeona ni heri ningeongea nao hizo kampuni moja kwa moja, Ni jambo zuri lakini kwa uzoefu wangu nimeona wataongelea tu mazuri bila kunijuza changamoto, matatizo, Gharama za ziada, n.k

Sasa basi mtujuze ambao ni wazoefu ili na sisi makinda tusijikwae mlipojikwa
search keyword hii "FURSA ZA BIASHARA CHINA" au "KUAGIZA MIZIGO CHINA" utapata uzi unaeleza kila ktuu
 

Alvin Slain

JF-Expert Member
Aug 30, 2011
6,314
2,000
Umeagiza online ? Kama umeenda moja kwa moja china haitakusumbua lakini kama umeagiza online uwe tayari kupokea lolote litakalotokea maana China ni Dunia nyingine.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom