Tujuzane hapa kuhusu muandamo wa mwezi kuanzia leo tar24.June.2017

Wonderful

JF-Expert Member
Apr 8, 2015
7,372
2,000
Asalam alaikum.
Uzi huu uhusike kwa walengwa pekee kwa ajiri ya kupeana taarifa za kufikia tamati ya mfungo wa mwezi wa Ramadhan.
Kama mjuavyo asilimia kubwa ya waislam leo ni Ramadhan 29,so ni siku ambayo tunategenea muandamo wa mwezi kuanzia leo ima kesho Insha'Allah.
Tayari baadhi ya nchi zimeshatangaza kwamba kesho ni Eid ul fitr!(Australia,Singapore,Malaysia) wameshatoa taarifa za muandamo WA nwezi na inatarajiwa baadae UK nao wakatoa official announcement Insha'Allah.

Kwa sisi wa Africa mashariki pia inatazamiwa mwezi kuonekana leo baadhi ya maeneo Insha'Allah.
So kwa yeyote atakayepata taarifa za uhakika juu ya kuandama mwezi tupia hapa.
--------------------------------------------------
Updates za kuonekana kwa Mwezi jana mkoani Mbeya.
Fungua video hapo nchini kuona ushuhuda wa kuonekana kwa mwezi jana tar 24.june kuashiria sikukuu ya Eid ul Fitr leo tar 25.june.2017.
Eid Mubaraka.....
Minal aidin wal faidzin!
 

Attachments

  • File size
    13.1 MB
    Views
    69

Maarab

JF-Expert Member
Jun 21, 2017
418
250
Asalam alaikum.
Uzi huu uhusike kwa walengwa pekee kwa ajiri ya kupeana taarifa za kufikia tamati ya mfungo wa mwezi wa Ramadhan.
Kama mjuavyo asilimia kubwa ya waislam leo ni Ramadhan 29,so ni siku ambayo tunategenea muandamo wa mwezi kuanzia leo ima kesho Insha'Allah.
Tayari baadhi ya nchi zimeshatangaza kwamba kesho ni Eid ul fitr!(Australia,Singapore,Malaysia) wameshatoa taarifa za muandamo WA nwezi na inatarajiwa baadae UK nao wakatoa official announcement Insha'Allah.

Kwa sisi wa Africa mashariki pia inatazamiwa mwezi kuonekana leo baadhi ya maeneo Insha'Allah.
So kwa yeyote atakayepata taarifa za uhakika juu ya kuandama mwezi tupia hapa.
Kesho Eid elfitir tuseme.."Inshaallah"
 

Mwakamele 16

JF-Expert Member
Aug 26, 2016
1,497
2,000
Si nilisikia sheikh wa mkoa wa Dar es salama ametangaza kuwa Eid mosi ni juma tatu na idi pili ni juma nne?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom