Tujuzane aina ya perfume/body spray unayotumia


Mkereketwa_Huyu

Mkereketwa_Huyu

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2011
Messages
6,618
Likes
2,276
Points
280
Mkereketwa_Huyu

Mkereketwa_Huyu

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2011
6,618 2,276 280
Mimi kuanzia kushevu, deodorant, cologne ni by Dior tu na wakati mwingine huwa najaribu Channel.
 
puker

puker

Senior Member
Joined
Nov 22, 2018
Messages
136
Likes
309
Points
80
puker

puker

Senior Member
Joined Nov 22, 2018
136 309 80
Naomba maswali yasiwe Mengi, nilitumiwa na rafiki yake, anaishi Las Vegas Nevada,Marekani. Baba yake yuko njema Sana. Kila siku napata marafik wapya sababu ya hii kitu.
images-20-10-jpeg.1007605


Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,262,370
Members 485,562
Posts 30,121,407