Tujiulize: Kwa nini JK alitaka Masha ashinde Ubunge?


C

chibingo

Member
Joined
Feb 7, 2009
Messages
45
Likes
1
Points
15
C

chibingo

Member
Joined Feb 7, 2009
45 1 15
Nimeshindwa kupata jibu, naomba wana JF mnisaidie ni kwa nini mheshimiwa JK alitaka Masha ashinde ubunge? Nguvu na ushawishi aliyotumia mheshimiwa JK kumnusuru Masha ni kubwa sana, nadhani amekuwa favoured ktk kumnadi Masha kuliko wagombea wote wa CCM.
 
D

dotto

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2010
Messages
1,722
Likes
21
Points
135
D

dotto

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2010
1,722 21 135
Nimeshindwa kupata jibu, naomba wana JF mnisaidie ni kwa nini mheshimiwa JK alitaka Masha ashinde ubunge? Nguvu na ushawishi aliyotumia mheshimiwa JK kumnusuru Masha ni kubwa sana, nadhani amekuwa favoured ktk kumnadi Masha kuliko wagombea wote wa CCM.

Kuna namna sio bure!! Au mama yule wa Arusha kuna namna..
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,402
Likes
488
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,402 488 180
Masha si ndo ana Law Chamber ambayo Mtoto wa JK anapata kula yake ya kila siku kama sikosei
 
M

mdaumie

Member
Joined
May 12, 2008
Messages
78
Likes
0
Points
0
M

mdaumie

Member
Joined May 12, 2008
78 0 0
wewe hujui suala EPA
ni kwamba huyo Masha amehusika sana na hiyo ishu kwa sana tu.sasa akishindwa na wadau watamhoji na itaoneka JK naye yumo

habari ndio hiyo
 
omarilyas

omarilyas

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2007
Messages
2,127
Likes
6
Points
0
omarilyas

omarilyas

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2007
2,127 6 0
Nimeshindwa kupata jibu, naomba wana JF mnisaidie ni kwa nini mheshimiwa JK alitaka Masha ashinde ubunge? Nguvu na ushawishi aliyotumia mheshimiwa JK kumnusuru Masha ni kubwa sana, nadhani amekuwa favoured ktk kumnadi Masha kuliko wagombea wote wa CCM.
Acheni uzandiki. Kikwete hahusiki na uhuni unaofanyika majimboni. Sanasana yeye ndiye imembidi aingilie kati katika baadhi ya majimbo kuwashinikiza wahuni wa huko koutangaza matokeo ya halali na kuwaonya kuwa hatambeba yeyote atakayechakachua.
 
Ngisibara

Ngisibara

JF-Expert Member
Joined
Jan 2, 2009
Messages
2,312
Likes
639
Points
280
Ngisibara

Ngisibara

JF-Expert Member
Joined Jan 2, 2009
2,312 639 280
Acheni uzandiki. Kikwete hahusiki na uhuni unaofanyika majimboni. Sanasana yeye ndiye imembidi aingilie kati katika baadhi ya majimbo kuwashinikiza wahuni wa huko koutangaza matokeo ya halali na kuwaonya kuwa hatambeba yeyote atakayechakachua.

Uongo mwingine inabidi ukate kichwa kwanza kabla ya kuuuamini
 
Nyambala

Nyambala

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
4,470
Likes
32
Points
135
Nyambala

Nyambala

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
4,470 32 135
Acheni uzandiki. Kikwete hahusiki na uhuni unaofanyika majimboni. Sanasana yeye ndiye imembidi aingilie kati katika baadhi ya majimbo kuwashinikiza wahuni wa huko koutangaza matokeo ya halali na kuwaonya kuwa hatambeba yeyote atakayechakachua.
Acha pumba JK has no balls kufanya hicho unachokisema!!!!!!!!!!! Hapa ilikuwa ni kulinda aibu yake period!
 
coby

coby

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2008
Messages
342
Likes
1
Points
35
coby

coby

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2008
342 1 35
JK Alipokuwa anahojiwa na Cloud FM kuhusu mawaziri vijana alitolea mfano Masha na Ngereja, akasema wamepata uzoefu wa kutosha kwa hiyo ataendelea kuwatumia kama mawaziri. Nadhani alikua anamtaka aendelee kuwa waziri. Sasa itabidi ampe ubunge wa viti maalumu (ooh sorry, ubunge wa kuteuliwa)
 
omarilyas

omarilyas

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2007
Messages
2,127
Likes
6
Points
0
omarilyas

omarilyas

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2007
2,127 6 0
Acha pumba JK has no balls kufanya hicho unachokisema!!!!!!!!!!! Hapa ilikuwa ni kulinda aibu yake period!
Sawa wewe mwenye point na kujua mengi....
 
M

Mapinduzi

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2008
Messages
2,427
Likes
23
Points
0
M

Mapinduzi

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2008
2,427 23 0
Hakuna uwezekano wa Lau na Batilda kuwa wabunge wa kuteuliwa?
 
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,661
Likes
1,610
Points
280
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,661 1,610 280
Nimeshindwa kupata jibu, naomba wana JF mnisaidie ni kwa nini mheshimiwa JK alitaka Masha ashinde ubunge? Nguvu na ushawishi aliyotumia mheshimiwa JK kumnusuru Masha ni kubwa sana, nadhani amekuwa favoured ktk kumnadi Masha kuliko wagombea wote wa CCM.
Ana nyaraka za Mradi (wa kifisadi) wa kutengeneza kinachoitwa vitambulisho vya uraia.

Ni dili ya JK, Masha and Sons.
 
Who Cares?

Who Cares?

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2008
Messages
3,537
Likes
2,068
Points
280
Who Cares?

Who Cares?

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2008
3,537 2,068 280
yani bado hujui?...si wanafanya biashara haramu pamoja "human trafficking..did i said drugs?...ohhh not drugs bana biashara haramu ya kusafirisha na kuwa-tanzaniisha wageni hasa wasomali..yap muulize masha kwanini huwa hawarudishi makwao wasomali...yesss..si waziri wa mambo ya ndani mwenye dhamana ya uhamiaji pia" ..pia jk domo zege so masha huwa anampigia mapande ya milupo hasa kila mara anapokuwa ameenda states ...ahahahaha...

maswahiba hawa banaaaa...ohhh pia nimesahau..si unajua masha huwa anamlipia karo mtoto wa jk anaitwa riz-1 kila anapoenda kusoma nje ya nchi...ahahaha... ohhh pia nimesahau "masha sindio kamuajiri mtoto wa jk hapo IMMMA...ndio dogo wa jk ni lawyer "mkusanya-vyeti" na asiye-practise....

YES I SAID IT kwani lini alishabeba hata file la kesi yoyote toka amalize college na kuliingiza hata kwa karani wa mahakama...ohhh sikuizi dogo anataka kuvaa viatu vya mzee wake..ahahahaah...like father like son...ndio mbona THE KENEDY family wapo hivyo...why not the JK family hapa kwetu
 
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2007
Messages
6,419
Likes
83
Points
145
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2007
6,419 83 145
Acheni uzandiki. Kikwete hahusiki na uhuni unaofanyika majimboni. Sanasana yeye ndiye imembidi aingilie kati katika baadhi ya majimbo kuwashinikiza wahuni wa huko koutangaza matokeo ya halali na kuwaonya kuwa hatambeba yeyote atakayechakachua.
Mkuu Omarilyas, acha kuongea uongo, usifikiri wote mambumbumbu hapa mazee..!

This one has been signed, Steve Dii....!!!!!!
 
marshal

marshal

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
354
Likes
33
Points
45
marshal

marshal

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
354 33 45
Hapa Tunahitaji muda kujua nini zaidi kilitokea,mi natambua hakuna kitu kinachobaki kuwa siri,sijui lini ila nina uhakika data za kuaminika tutazipata tu!Iwe kikwete kahusika ama la,isipokuwa tatizo ni mfumo mbaya wa uendeshaji wa taasisi za serikali.
 
nyengo

nyengo

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2010
Messages
434
Likes
16
Points
35
nyengo

nyengo

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2010
434 16 35
wewe hujui suala EPA
ni kwamba huyo Masha amehusika sana na hiyo ishu kwa sana tu.sasa akishindwa na wadau watamhoji na itaoneka JK naye yumo

habari ndio hiyo
masha si ndio aliandika mkataba wa DEEP Green. Hiyo Deep green ilichota bilioni 40 na hizo hela ndio zilimwingiza Kikwete ktk uchaguzi wa 2005
 
Mpita Njia

Mpita Njia

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
7,011
Likes
39
Points
145
Mpita Njia

Mpita Njia

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
7,011 39 145
Masha si ndo ana Law Chamber ambayo Mtoto wa JK anapata kula yake ya kila siku kama sikosei
Baada ya kushindwa sasa watapata nafasi ya kwenda kuimarisha zaidi hiyo law firm yao
 
Lucchese DeCavalcante

Lucchese DeCavalcante

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2009
Messages
5,473
Likes
70
Points
145
Lucchese DeCavalcante

Lucchese DeCavalcante

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2009
5,473 70 145
Iko wazi JK alikuwa tayari kutoa kiasi cha bilioni moja kumpa Wenje ili Masha apite na hata vifo vya watu 4 pale Mwanza kwa sababu ni check-bob mwenzie na wanahofu Masha kaondoka bila kuweka sawa uozo ndani ya wizara ya mambo ya ndani hasa issue ya national ID_ cards
 
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2007
Messages
6,419
Likes
83
Points
145
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2007
6,419 83 145
Sawa wewe mwenye point na kujua mengi....
Mkuu, tunaheshimu mchango wako katika mengi, lakini katika hili unaongopa. Hivyo usitake kutafuta sympathy kwa kujifanya unabezwa. Some things are indefensible, you know that!!
 
D

dotto

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2010
Messages
1,722
Likes
21
Points
135
D

dotto

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2010
1,722 21 135
Acheni uzandiki. Kikwete hahusiki na uhuni unaofanyika majimboni. Sanasana yeye ndiye imembidi aingilie kati katika baadhi ya majimbo kuwashinikiza wahuni wa huko koutangaza matokeo ya halali na kuwaonya kuwa hatambeba yeyote atakayechakachua.
Kuanzia Mwenyekiti wa CCM mpaka mwanachama wote WAHUNI. Kugawa rushwa kwa kampeni za kitanda kwa kitanda sio uhuni huo.
 
M

Mapinduzi

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2008
Messages
2,427
Likes
23
Points
0
M

Mapinduzi

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2008
2,427 23 0
Mkuu Omarilyas, acha kuongea uongo, usifikiri wote mambumbumbu hapa mazee..!

This one has been signed, Steve Dii....!!!!!!
Acha kejeli, hazikufananii. Kama wote si mambumbumbu, nani hao mambumbumbu hapa.
 

Forum statistics

Threads 1,251,958
Members 481,948
Posts 29,791,579