Tujikumbushe ya Joseph Ludovick usiku alio tekwa KIBANDA


Mohamedi Mtoi

Mohamedi Mtoi

R I P
Joined
Dec 11, 2010
Messages
3,325
Likes
51
Points
0
Mohamedi Mtoi

Mohamedi Mtoi

R I P
Joined Dec 11, 2010
3,325 51 0
WanaJF.

Tujikumbukishe maandiko ya Joseph Ludovick masaa machache baadaa ya kushambuliwa na kuumizwa kwa Absalom Kibanda.

"Ndugu,leo usiku yapata saa tano na nusu niliachana na Maggid Mjengwa maeneo ya Shekilango tukitokea Rose Garden.yeye alielekea hotelini. alikofikia,sehemu fulani kariakoo,nami nikasubiri kigari kuelekea nyumbani kwangu.hapo shekilango,magari yalichelewa kidogo,pembeni ilipaki bajaji ikiwa na watu 2 na dereva.ndipo wakaniambia twende tuchangie mia tano tu kwenda ubungo mataa nikakaa katikati ya hao jamaa.

Ghafla wakakata kona na kuanza kuelekea mabibo na wakiulizana kama wako kamili,na mwingine kujibu yuko kamili.nikajua tayari niko mikononi mwa majambazi na sikujua wako kamili namna gani,kwa hiyo nikaamua kuwa mtulivu.Tulipofika relini karibu na mabibo,wakanipokonya begi lakini hawakulifungua.( ndani yake kulikuwa na laptop,toshiba kubwa,na chaja yake,kamera ndogo ya digital na USB yake,modem ya zantel na card reader.).tulipofika maeneo ya loyola sekondari nikawasihi wanishushe ili nirudi mwenyewe,wakaniambia safari ile inaishia jangwani.nikaingiwa na wasiwasi mkubwa na nia yao hasa.maana wameshanipokonya begi,kwa nini wasiniachie? lakini niliendelea kuwa mtulivu ili kutowa provoke.

Tulipovuka kigogo mwisho kwenye giza karibu na msikiti,wakasimama pembeni ya barabara na kuniamuru kushuka.nikashuka na kuanza kuwadai begi langu.ndipo mmoja akasema wamekuwa wastaarabu mimi naanza kuwadharau.Ghafla akanivuta kwa nguvu kunirudisha kwenye kibajaji,akamwambia mwenziye wanisachi kama nina vitu vingine.wakanisachi na kuchukua pesa (nilikuwa na elfu 35) na simu mbili ndogo za nokia.moja yenye line mbili.kisha mmoja akatoa order- nivuliwe nguo.Nikavuliwa viatu,T shirt na suruali.nikabaki na nguo za ndani pekee.wakanishusha na kuniacha hapo.

Kurudi nyuma kama hatua kumi tu ndipo kituo kidogo cha polisi Kigogo.nikaanza kutoa maelezo hapo kwa zaidi kama ya saa 2 nikiwa uchi na nguo za ndani tu.Nikiwa hapo nikasikia polisi wakiwasiliana juu ya tikio la kupigwa vibaya ABSALOM KIBANDA kwenye redio calls.ilikuwa yapata saa nane.baada ya kuchukuliwa maelezo,polisi walinipatia gari nikaelekea hotelini kwa Maggid,ambaye saa kumi aliamshwa na kunichukulia chumba hapa nikapumzika.

Ameniazima nguo zake ndizo nimevaa bado hadi sasa.naelekea kituo cha polisi Magomeni kwenda kupewa mpelelezi wa kesi yangu.namba ya case yangu kigogo ni KIG/RB/318/2013 (WIZI KUTOKA MAUNGONI).

Namshukuru Mungu hawajanijeruhi wala kunipiga.namshukuru Maggid kwa msaada wake hadi sasa

MUNGU NI MWEMA".
Maandishi haya aliyaandika kwenye jukwaa la mabadiliko.

Akaja Manyerere hapa JF na huu uzi: https://www.jamiiforums.com/jukwaa-...u-siri-za-kutekwa-kibanda-hazitajulikana.html
 
Magwangala

Magwangala

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2011
Messages
2,082
Likes
688
Points
280
Magwangala

Magwangala

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2011
2,082 688 280
Amefanyiwa unyama huo hatua kumi kutoka kituo cha polisi?ama kweli njia ya mwongo ni fupi!
 
Tulimumu

Tulimumu

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2013
Messages
10,829
Likes
7,340
Points
280
Tulimumu

Tulimumu

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2013
10,829 7,340 280
Hivi ni kwanini Mwigulu hamwekei dhamana mtu wake?
 
Fisadidagaa

Fisadidagaa

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
908
Likes
42
Points
45
Fisadidagaa

Fisadidagaa

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
908 42 45
Waliomtuma walikuwa wanachukua zile recording original,ili kikinuka asije kuwageuka,na sasa wamemtelekeza kama ile mifuko ya lailon ambayo hutumika sirini,na bado akina Juliana na wasaliti wenzake,wakisha watumia ni kutupa tu,hayo ndiyo maCCm.
 
Mohamedi Mtoi

Mohamedi Mtoi

R I P
Joined
Dec 11, 2010
Messages
3,325
Likes
51
Points
0
Mohamedi Mtoi

Mohamedi Mtoi

R I P
Joined Dec 11, 2010
3,325 51 0
Waliomtuma walikuwa wanachukua zile recording original,ili kikinuka asije kuwageuka,na sasa wamemtelekeza kama ile mifuko ya lailon ambayo hutumika sirini,na bado akina Juliana na wasaliti wenzake,wakisha watumia ni kutupa tu,hayo ndiyo maCCm.
Hiyo ndio hasara ya kutumika mkuu. Ila amini Mungu haya yana mwisho na mwisho wake hauko mbali.
 
Sizinga

Sizinga

JF-Expert Member
Joined
Oct 30, 2007
Messages
8,273
Likes
900
Points
280
Sizinga

Sizinga

JF-Expert Member
Joined Oct 30, 2007
8,273 900 280
Dots can not be connected....!!
 
Fisadidagaa

Fisadidagaa

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
908
Likes
42
Points
45
Fisadidagaa

Fisadidagaa

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
908 42 45
Hiyo ndio hasara ya kutumika mkuu. Ila amini Mungu haya yana mwisho na mwisho wake hauko mbali.
Wamesahau kuwa ukitumika kuua na wewe itabidi ufe,ili waliokutuma wabaki salama,imekula kwake,alitegemea atapewa mamilioni kumbe 50,000/= ndiyo malipo yake na kutelekezwa.
 
K

KITANGE

Senior Member
Joined
Apr 12, 2013
Messages
138
Likes
0
Points
33
Age
56
K

KITANGE

Senior Member
Joined Apr 12, 2013
138 0 33
CCM wameshindwa kumuwekea dhamana kibaraka wao wakati wana mali zisizohamishika kama jengo la vijana.
Huyu kijana hakujua gharama za kutenda yasiyompendeza Mungu, hata hakuwahi kusoma yale ya YUDA ISKARIOTI na vipande therathini vya fedha alivyopewa kumsaliti Bwana YESU. Hakuweza kuvitumia badala yake akajinyonga hata kabla aliyemsaliti kusulubishwa.
Kijana huyo ni MSHENZI SANA.
 
Ulukolokwitanga

Ulukolokwitanga

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2010
Messages
8,416
Likes
3,937
Points
280
Ulukolokwitanga

Ulukolokwitanga

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2010
8,416 3,937 280
Hivi ni kwanini Mwigulu hamwekei dhamana mtu wake?
Amuwekee dhamana kwani jamaa anakaa sero?? Mchizi anaishi HOTELINI huyo anakula maisha kuliko sisi tusio na ''kesi''.

Cha kujiuliza ni kama watamlipa hizo milioni 300 walizomuahidi maana ishu ya Ugaidi imebuma vibaya na wananchi tunajua kuwa ilitengenezwa na Mwigulu Nchemba
 
Victoire

Victoire

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2008
Messages
11,227
Likes
9,823
Points
280
Victoire

Victoire

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2008
11,227 9,823 280
aisee hivi alikuwa anaandika hayo kwa kujishtukia ili asishtukiwe,jamaa kwa kweli ameiweka familia yake kwenye wakati mgumu only beacause of money,too sad,yaani alivyomsaliti Lwakatale kwa kumrekodi hapo ndo alichemsha kweli,just imagine Lwakatale ndo alikuwa kama mzazi kwenye harusi ya Ludo,Ludo alichemsha kweli,hapo alipo anajuta kweli.Hivi kweli hakufikiria matokeo ya mchezo ambao ameejiingiza?
 
M

Mazindu Msambule

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
5,572
Likes
2,901
Points
280
M

Mazindu Msambule

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
5,572 2,901 280
aisee hivi alikuwa anaandika hayo kwa kujishtukia ili asishtukiwe,jamaa kwa kweli ameiweka familia yake kwenye wakati mgumu only beacause of money,too sad,yaani alivyomsaliti Lwakatale kwa kumrekodi hapo ndo alichemsha kweli,just imagine Lwakatale ndo alikuwa kama mzazi kwenye harusi ya Ludo,Ludo alichemsha kweli,hapo alipo anajuta kweli.Hivi kweli hakufikiria matokeo ya mchezo ambao ameejiingiza?
Huyu dogo, Lwakatare ni kama baba yake, kama amempa mke na sasa anaishi kama mwanaume and then unamsaliti huyo mtu, laana hakika itamwandama maisha yake yote, labda tu aende kwenye familia ya Lwakatare ajieleze na kutubu wamsamehe au wasimsamehe lakini awe ametubu labda anaweza kupata amani vinginevyo sioni.
Sometimes kumbe mtu akiwa na njaa hata shule hamsaidi kufikiri outcomes ya matendo yake.
 
papason

papason

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
2,803
Likes
1,340
Points
280
papason

papason

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
2,803 1,340 280
Hauhitaji kuwa na PHD au hata degree kumjua mhusika mmojawapo wa tukio la Kibaanda ni Ludo akishirikiana na mfadhiri wake wa karibu mwiugulu
Waje FBI au hata Scotland Yard kama watu na hata nchi haijaumbuka!
 
P

PERFECT

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2011
Messages
361
Likes
2
Points
0
P

PERFECT

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2011
361 2 0
. maggid nae anahusika, atuambie, pia mkuu Mohamedi Mtoi kama utapata bandiko la rafiki yake mkuu na Ludo maggid uweke uone walivyojigonga gonga, ila hawa wote wanahusika na Kibanda.
 
Last edited by a moderator:
KOMBESANA

KOMBESANA

JF-Expert Member
Joined
Jun 18, 2009
Messages
905
Likes
33
Points
45
KOMBESANA

KOMBESANA

JF-Expert Member
Joined Jun 18, 2009
905 33 45
Hii ni habari kali,naogopa kutoa maoni,siogopi kuhisi CCM imechoka
 
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
25,231
Likes
2,519
Points
280
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
25,231 2,519 280
CDM wametega MCC vibaya...kutoa hawawezi kwani dili litaharibika zaidi ....kumwacha ni noma..Watabaki mpa special attendance tuu.ila atakula kifungo, gerazani aua hotelini.
 
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
25,231
Likes
2,519
Points
280
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
25,231 2,519 280
Hiyo ndio hasara ya kutumika mkuu. Ila amini Mungu haya yana mwisho na mwisho wake hauko mbali.
Ktk Mungi kila kitu kitashiriki kusaidi haki irudi..hata mpora haki mwenyewe atashiriki saidia zoezi.
 
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
25,231
Likes
2,519
Points
280
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
25,231 2,519 280
Don't just connect the dots! Collect and critically analyse them. You will smell something fishy and see the other side of the story.
Saafi sana...hembu waeleze.Kuwa si tuu wafikrii mara mbili ila ziaid ya mara mbili.....hawajui kuwa clue ya vitu vya mashaka hutumika kujenga hoja ya kufanya upelelezi na kujua wapi pwa kuanzia.Kwa wasio observant hawatoona vitu vingi sana.
 
Maundumula

Maundumula

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
7,050
Likes
93
Points
145
Maundumula

Maundumula

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
7,050 93 145
CHADEMA msaidieni kijana wenu huyo bodyguard wa SLAA mahabusu mahala pabaya sana kule!
 

Forum statistics

Threads 1,272,959
Members 490,211
Posts 30,465,898