Tujikumbushe vituko vilivyotoka bungeni-2013.

gwabos

Senior Member
Dec 5, 2013
112
0
Mimi nakumbuka haya hapa:-
1.kutema mate bungeni by mwigulu Nchemba.
2.thank you verimaaaaach by Anna makinda.
3.kutolewa bungeni jujuu mh.Sugu.
4............HEBU NA WEWE TUPIA HAPA UNACHOKUMBUKA.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom