Tujikumbushe ndugu mbalimbali waliowahi kushika nafasi za juu Serikalini

Rapa Gentamycine

JF-Expert Member
May 20, 2017
263
1,000
Mimi naanza Juma Mwapachu pamoja na Bakari Mwapachu, hawa walikuwa ni viongozi waandamizi pia ndugu wa familia moja waliowahi kuhudumu serikalini miaka ya nyuma.

Karibu uendelee.
 

Jasmoni Tegga

JF-Expert Member
Oct 28, 2020
3,885
2,000
Ditopile Ukiwaona Mzuzuri
Ambilikile (something nadhani huko)!!!
Kinjekitile Iringantole Ngwale
Fundikira
Charles Hillary Clinton Bill & Bush
Masatu James ^Yupo^ Wasira
Makongoro ^Apo Vipi^ Nyerere
Simbachawene Aloyce Kishimba
Pius ^Katiba Mpya^ Msekwa
Mr Mzungu ^No More, No Less^ Ubelgiji
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom