TUJIKUMBUSHE NA HILI LA HUYU BWANa.

Jay Milionea

JF-Expert Member
Apr 19, 2015
1,178
1,225
Watu wa namna hii tuwaiteje? kama akiwa huku anaongea hivi, akiwa kule anaongea vingine? kama sio uroho wa madaraka kitu gani?
 
Last edited by a moderator:

Jp Omuga

JF-Expert Member
Jan 16, 2012
3,918
2,000
Uroho wa madaraka...uchu wa madaraka....!! Kama hamna hitaji la madaraka iweje mzunguke nchi nzima kumwaga matusi, kejeli na fitna juu ya wenzenu...!!
Falsafa ya kunyoosha vidole inaelekeza kuwa unapomnyooshea mtu kidole asilimia kubwa ya vidole vinakuelekea mwenyewe..
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom