Tujikumbushe mojawapo ya kazi za Eric Shigongo alizowahi kuifanyia CCM


msafwa93

msafwa93

JF-Expert Member
Joined
Jul 2, 2011
Messages
4,154
Likes
3,248
Points
280
msafwa93

msafwa93

JF-Expert Member
Joined Jul 2, 2011
4,154 3,248 280
Baada Ya Kuona malalamiko ya Shigongo Jana Nikarudisha kumbukumbu nyuma nakupekua vitu kadhaa nikakutana na Na Moja Ya Kazi Hizo anazodai kukifanyia Chama Cha Mapinduzi..

Mimi ni Mwanachama wa Chama Cha Mapinduzi Lakini Hakuna kitu sipendi kama kuwagawanyisha/Kuwachonganisha Watu kwa kutumia Udini..

Je Kwa Kazi Hii Anastahili Kulipwa.? AU kuna kazi nyingine tofauti na hii..

 
T

takangumu

JF-Expert Member
Joined
Jul 30, 2016
Messages
242
Likes
325
Points
80
T

takangumu

JF-Expert Member
Joined Jul 30, 2016
242 325 80
Kweli kutuaminisha kote kule kuwa umetoka familia masikini na umepambana kumbe ndo upambanaji huu acha tuisome namba wote.
Tunashukuru wengine tulikusikiliza bila kujua nyuma yako nani yupo leo sisi tunacheka hatuna mali ipo benki
 
INGENJA

INGENJA

JF-Expert Member
Joined
Sep 11, 2012
Messages
4,983
Likes
3,575
Points
280
INGENJA

INGENJA

JF-Expert Member
Joined Sep 11, 2012
4,983 3,575 280
alafu huyu mzee hata hawajibu wala nini japokuwa wanae wanaconnection nyingi tu nawatoto wa mjini pia wanamiliki chombo cha habari..!!mzee anafanya yake tu haangaiki nao kabisa but karma pays their dues
 
mgt software

mgt software

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
11,300
Likes
2,168
Points
280
mgt software

mgt software

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
11,300 2,168 280
afilisike tu, si yeye bingwa wa kuandika vitabu vya kuwa tajiri.
 

Forum statistics

Threads 1,273,084
Members 490,268
Posts 30,470,742