Tujikumbushe mazuri yaliyofanywa na utawala wa Kikwete

MUBIKU

Senior Member
Joined
Oct 24, 2014
Messages
176
Points
250

MUBIKU

Senior Member
Joined Oct 24, 2014
176 250
Bila kupepesa macho haya ndio niliyo yashuhudia ktk uongozi Wa awamu ya NNE(4) ya bwana canal.Dr.Mrisho Jakaya Kikwete.
1. Shule za kata(secondary) nchi nzima
2. Ujenzi Wa airport terminal 3
3. Usafiri wa magari ya mwendo kasi (Udart)
4 .Ajira nyingi hasa vyombo vya ulinzi na usalama "haijawah kutokea hii" sect hizo kuajir watu wengi tangu Uhuru
5. Chuo kikuu Dodoma
6. Bomba LA Gesi Mtwara
7. Chuo cha kijesh RTS Msata
8. Hospital ya Mloganzila na chuo chake
9.Daraja LA kigamboni
10.Umeme Wa REA nchi nzima
11. ONGEZA ZAKO
UZI TAYARI.
 

Alvin A.

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2016
Messages
2,602
Points
2,000

Alvin A.

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2016
2,602 2,000
Aliacha hela hazina ili vifanyike?! Kwamba sgr alimuachia Magu hela pale hazina ajenge? Ndege pia alishalipia kazi ya Magu ni kuzipokea sio? Na ile terminal 3 pia aliacha hela za kumalizia....Mimi nampongeza JK kwa daraja la Kigamboni
70%
 

Beira Boy

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2016
Messages
17,572
Points
2,000

Beira Boy

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2016
17,572 2,000
Bila kupepesa macho haya ndio niliyo yashuhudia ktk uongozi Wa awamu ya NNE(4) ya bwana canal.Dr.Mrisho Jakaya Kikwete.
1. Shule za kata(secondary) nchi nzima
2. Ujenzi Wa airport terminal 3
3. Usafiri wa magari ya mwendo kasi (Udart)
4 .Ajira nyingi hasa vyombo vya ulinzi na usalama "haijawah kutokea hii" sect hizo kuajir watu wengi tangu Uhuru
5. Chuo kikuu Dodoma
6. Bomba LA Gesi Mtwara
7. Chuo cha kijesh RTS Msata
8. Hospital ya Mloganzila na chuo chake
9.Daraja LA kigamboni
10. ONGEZA ZAKO
UZI TAYARI.
Kama haya ndo maendeleo aliyoyafanya kikwete kwa miaka yake 10 bas magufuli kwa hii miaka yeke 4 ataendelea kuwa juu sana kwa makubwa machache aliyoyafanya

Viva magu
 

Forum statistics

Threads 1,382,570
Members 526,405
Posts 33,831,636
Top