Tujikumbushe Makipa Waliopita Katika Miaka 19 ya Juma Kaseja Katika Soka La Bongo

R Mbuna

R Mbuna

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2015
Messages
1,991
Points
2,000
R Mbuna

R Mbuna

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2015
1,991 2,000
Calvin Mhagama alikuwa kipa namba mbili pale simba pembeni ya Kaseja ila sijui sasa hivi yupo wapi.

Timu yetu ya mtaani miaka ile ya 2003 kuna jamaa alikuwa anakaa bench nafasi ya goli kipa nikiwepo hivyo walimbatiza jina LA Calvin Mhagama Mimi wakaniita Kaseja.

Sasa hivi nina miaka 12 sijacheza mpira.
 
T

The Initiator huru

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2017
Messages
646
Points
1,000
T

The Initiator huru

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2017
646 1,000
1 Ivo mapunda
2 Mengi Matunda
3 Noel Joel pompi
4 Mohamed Said Nduda
5 Benjamin Haule
6Deogratius Munis
7 Shaban.Dihile
8 Shaban Kado
9 Andrew Ntalla
10 Hussen Sharif
Etc
Amani Simba, shaban Dihile, Ally mustafa barthez
 

Forum statistics

Threads 1,336,600
Members 512,670
Posts 32,544,869
Top