Tujikumbushe Majina Mbadala ya Fedha ya Tanzania

marxlups

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
13,182
Points
2,000

marxlups

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
13,182 2,000
Nitafurahi kusahihishwa iwapo nitakuwa nimekosea kutaja baadhi ya majina mbadala ya fedha yetu ya zamani na ya sasa.
Untitled-1.png
 

Attachments:

marxlups

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
13,182
Points
2,000

marxlups

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
13,182 2,000
Najazia kuna wakati shilingi 100 iliitwa hiace kwakuwa kipindi hicho hiace zilivuma sana kama usafiri wa haraka na baadaye ikaitwa jiti
 

Forum statistics

Threads 1,382,066
Members 526,268
Posts 33,818,953
Top