Tujikumbushe kejeli za Yanga dhidi ya simba ilipoanza CCL

Shomy . I

JF-Expert Member
Jan 4, 2011
469
500
1. Mnaenda kulitia aibu taifa.

2. Mechi mbili tu jezi mpya za nini!!!??(Simba walipoanza mashindano CCL walitengeneza jezi mpya) wakimaanisha simba ikienda Algeria na kurudi ndio mwisho wao.

3. Mnaenda Congo mnakula hamsa tena
4.....
5.....
 

misasa

JF-Expert Member
Feb 5, 2014
11,656
2,000
Eti simba underdog kwasababu Aly ahly ina kikosi cha gharama.
 

NAWATAFUNA

JF-Expert Member
Nov 14, 2019
11,224
2,000
Waheed-moja.
Thalatha-tatu.
Arbaa-nne.
Khamsa-tano.
hivi ndivyo Yanga walivyokua wakifundishana kiarabu ili kuhesabu magoli watakayofungwa Simba watakapokutana na waarabu CCL.
 

Freyzem

JF-Expert Member
Jun 29, 2013
8,965
2,000
Utoporo kwa KUDEMKA si weyewe!

IMG_5949.jpg

Deeemka demukaaaa! Demukaaa....
 

Che mittoga

JF-Expert Member
Mar 28, 2017
6,530
2,000
Hivi Uto wanaendelea kupokea wageni uwanja wa ndege ?
Namaanisha timu za nje zinazokuja kucheza na Simba ?
Vipi Kindoki bado anamuweka Bondi Mkewe ?
Yaani achukuliwe na Dume lingine kama Simba itashinda ?

Naona kimyaaaaa......
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom