Tujikumbushe enzi za madaladala maarufu


Z

Zamazamani

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2008
Messages
1,645
Likes
371
Points
180
Z

Zamazamani

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2008
1,645 371 180
Leo nimekumbuka sana zile enzi za madalada zenye majina maarufu ....wakati tukiwa madenti yaani ujanja ni kuwa 'staff' kwenye daladala maana yake haulipi nauli sababu makonda au dereva ni washkaji..ilikuwa raha kwelikweli.....kama konda hakujui akikuomba nauli unamwambia mi staff...muulize dereva..dah ...
Temeke Posta - Dunia Hadaa( hizi zilikuwa za mwanzo kabisa-Temeke/Tandika Posta),Riziki kwa mungu ,Golo, Kainkwa,Kita Ngoma nk.....Kwa upande wa Ubungo posta kulikuwa na yakle marefu makubwa ..nakumbuka Matema Beach....tukumbushane wadau......
 
kakuruvi

kakuruvi

JF-Expert Member
Joined
Sep 2, 2009
Messages
681
Likes
47
Points
45
kakuruvi

kakuruvi

JF-Expert Member
Joined Sep 2, 2009
681 47 45
Leo nimekumbuka sana zile enzi za madalada zenye majina maarufu ....wakati tukiwa madenti yaani ujanja ni kuwa 'staff' kwenye daladala maana yake haulipi nauli sababu makonda au dereva ni washkaji..ilikuwa raha kwelikweli.....kama konda hakujui akikuomba nauli unamwambia mi staff...muulize dereva..dah ...
Temeke Posta - Dunia Hadaa( hizi zilikuwa za mwanzo kabisa-Temeke/Tandika Posta),Riziki kwa mungu ,Golo, Kainkwa,Kita Ngoma nk.....Kwa upande wa Ubungo posta kulikuwa na yakle marefu makubwa ..nakumbuka Matema Beach....tukumbushane wadau......
Sio Matema Beach ni Shella Beach (mziki mkubwa), usisahau Ole wao wafuatao nyayo za simba - Ubungo-Posta
 
Kituko

Kituko

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2009
Messages
9,557
Likes
7,454
Points
280
Kituko

Kituko

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2009
9,557 7,454 280
Mwananyamala-Kariakoo= Simba Luwala, Chako changu, Again, Najmunisa, ScabaScuba
Mwenge-Kariakoo= Makadidi, Kiabakari,

ilikuwa sio mchezo
 
kakuruvi

kakuruvi

JF-Expert Member
Joined
Sep 2, 2009
Messages
681
Likes
47
Points
45
kakuruvi

kakuruvi

JF-Expert Member
Joined Sep 2, 2009
681 47 45
Sio Matema Beach ni Shella Beach (mziki mkubwa), usisahau Ole wao wafuatao nyayo za simba - Ubungo-Posta
Nilikuwa nikishuka situpi ticket nakariri gari naitumia tena ninapokwenda safari nyingine, ulikuwa ukinisachi unanikuta na ticket za mabasi tofauti, Usisahau MSHUA - Ubungo - Posta.
 
kakuruvi

kakuruvi

JF-Expert Member
Joined
Sep 2, 2009
Messages
681
Likes
47
Points
45
kakuruvi

kakuruvi

JF-Expert Member
Joined Sep 2, 2009
681 47 45
Nilikuwa nikishuka situpi ticket nakariri gari naitumia tena ninapokwenda safari nyingine, ulikuwa ukinisachi unanikuta na ticket za mabasi tofauti, Usisahau MSHUA - Ubungo - Posta.
ni MSURE, samahani!
 
Mahesabu

Mahesabu

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2008
Messages
5,223
Likes
793
Points
280
Mahesabu

Mahesabu

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2008
5,223 793 280
pugu-k'koo.."SEA NEVER DRY"
buguruni-posta..."MASUMIN","JARIBU TENA"
vingunguti-posta...."INTER-PROGRAMMES"
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
155
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 155 160
Mwenge Posta = scolastica
Ubungo Posta = Jadide

hapo hatujakumbuka saratoga, tim toto, simbaluwala
 
babukijana

babukijana

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2009
Messages
5,519
Likes
2,013
Points
280
babukijana

babukijana

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2009
5,519 2,013 280
Leo nimekumbuka sana zile enzi za madalada zenye majina maarufu ....wakati tukiwa madenti yaani ujanja ni kuwa 'staff' kwenye daladala maana yake haulipi nauli sababu makonda au dereva ni washkaji..ilikuwa raha kwelikweli.....kama konda hakujui akikuomba nauli unamwambia mi staff...muulize dereva..dah ...
Temeke Posta - Dunia Hadaa( hizi zilikuwa za mwanzo kabisa-Temeke/Tandika Posta),Riziki kwa mungu ,Golo, Kainkwa,Kita Ngoma nk.....Kwa upande wa Ubungo posta kulikuwa na yakle marefu makubwa ..nakumbuka Matema Beach....tukumbushane wadau......
mbeya kulikua na mwailubi,urassa,sokolo,mbembela,double coaster ya kwanza mbeya nzima el_kibo,karanja ilikua inapiga tripu tukuyu-mbeya mjini,wengine wataongezea.
 
Albedo

Albedo

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2008
Messages
5,565
Likes
25
Points
135
Albedo

Albedo

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2008
5,565 25 135
Ha ha ha Moshi Mjini - KCMC kulikuwa kuna basi linaitwa CHEUPE KARUDI


 
K

Konaball

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2009
Messages
2,455
Likes
1,020
Points
280
K

Konaball

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2009
2,455 1,020 280
U/Ndege-Posta kulikuwa na basi linaitwa WANAJIKATA
 
M

Mundu

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2008
Messages
2,720
Likes
34
Points
145
M

Mundu

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2008
2,720 34 145
Gong's (Gongo lamboto Kariakoo) kulikuwa na Costa maarufu yaitwa Mbundamilia
 
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2009
Messages
10,378
Likes
1,302
Points
280
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined May 3, 2009
10,378 1,302 280
Iringa-Tanangozi.....Embakassy na Kombora
Songea...Sijui ilikuwa inaelekea wapi kutoka town kupita Bombambili--CHONAPI (hiace hiyo)
 
Magulumangu

Magulumangu

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2010
Messages
3,040
Likes
24
Points
135
Magulumangu

Magulumangu

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2010
3,040 24 135
Muhimbili-Kariakoo = Kobombe tours

temeke post Liwelelo..nilikuwa nachangisha wenzangu nauli kuwa niko na hela kubwa then nashuka next stop na kula kona...hehe nakumbuka konda alikuwwa anashika makalio ya wanafunzi wa kike wa jitegemee mwarabu hivi sikumbuki gari gani..duh noma,kuna kunda alimaliza kwenye sket ya demu wanajeshi walimpa kibano acha...duh kweli tumetoka mbali...
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
351
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 351 180
mbeya kulikua na mwailubi,urassa,sokolo,mbembela,double coaster ya kwanza mbeya nzima el_kibo,karanja ilikua inapiga tripu tukuyu-mbeya mjini,wengine wataongezea.
Bakukijana, kumbuka Ile maneno inaitwa MBOGO'ULENJE pale Mbeya, kipiga ruti za Igoma Tunduma. Ile kitu ilikuwa haina mfano wake, Leyland Albion, ikipiga ile kinanda yake inasikika umbali wa kilometa kadhaa! Gia yake ndefu kama fimbo ya kuchezea pool!
Maisha haya bana!
 
Sajenti

Sajenti

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2008
Messages
3,671
Likes
36
Points
0
Sajenti

Sajenti

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2008
3,671 36 0
Iringa-Tanangozi.....Embakassy na Kombora
Songea...Sijui ilikuwa inaelekea wapi kutoka town kupita Bombambili--CHONAPI (hiace hiyo)
..Chimu...unanikumbusha enzi za Upete Trans Mbeya - Songea via Makambako/Njombe...
 
Sikonge

Sikonge

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2008
Messages
11,550
Likes
650
Points
280
Sikonge

Sikonge

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2008
11,550 650 280
Kulikuwa na FAMAGUSTA - Ogopa Matapeli.

Lilikuwa linasimamishwa na abiria wanaambiwa limeharibika na nauli hampati. Nusu nasaa unaliona barabarani.

Kuti kavu lilikuwa laenda Temeke?

Hivi Kipengule lilikuwa la wapi? Kipengule maa'angu kinaishi? kinaishia....
 

Forum statistics

Threads 1,251,538
Members 481,766
Posts 29,775,489