Tuje kuandamana kupinga safari za waziri wa kudumu wa mambo ya nje.


E

environmental

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2010
Messages
1,054
Likes
3
Points
133
E

environmental

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2010
1,054 3 133
Nitazitoa picha za maandamano yaliyofanyika nyuma ili kuwapa moyo ndugu zangu wenye uchungu wa nchi hiyo[TANZANIA]Tuache uwoga.siku tulivyoandamana tulipata vibali vyote ,na said mwema wa huku akatupa baraka.Na tulikaa kwenye fensi ya white house na mapango yetu mtaona.PIA KUTAKUWA NA DEBATE KUHUSU HATIMA YA TANZANIA .HII ITARUSHWA NA REDIO WPFW ,RADIO YA DEMOKRASIA ,WASHINGTON DC.LUGHA ITAKUWA KINGEREZA NAOMBA WOTE TUTOE MAONI SIKU HIYO.NITWATAALIFU MAPEMA,MAMBO TUNAYAPIKA.
PIGA SIMU 202 367 2761
Enviromentalist
 
Kanungila Karim

Kanungila Karim

Verified Member
Joined
Apr 29, 2016
Messages
4,871
Likes
4,310
Points
280
Age
22
Kanungila Karim

Kanungila Karim

Verified Member
Joined Apr 29, 2016
4,871 4,310 280
Nani huyo?
 

Forum statistics

Threads 1,235,344
Members 474,524
Posts 29,219,430