Tuje kuandamana kupinga safari za waziri wa kudumu wa mambo ya nje.

environmental

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2010
Messages
1,054
Points
1,170

environmental

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2010
1,054 1,170
Nitazitoa picha za maandamano yaliyofanyika nyuma ili kuwapa moyo ndugu zangu wenye uchungu wa nchi hiyo[TANZANIA]Tuache uwoga.siku tulivyoandamana tulipata vibali vyote ,na said mwema wa huku akatupa baraka.Na tulikaa kwenye fensi ya white house na mapango yetu mtaona.PIA KUTAKUWA NA DEBATE KUHUSU HATIMA YA TANZANIA .HII ITARUSHWA NA REDIO WPFW ,RADIO YA DEMOKRASIA ,WASHINGTON DC.LUGHA ITAKUWA KINGEREZA NAOMBA WOTE TUTOE MAONI SIKU HIYO.NITWATAALIFU MAPEMA,MAMBO TUNAYAPIKA.
PIGA SIMU 202 367 2761
Enviromentalist
 
Thread starter Similar threads Forum Replies Date
Iyegu Jamii Intelligence 4
Similar threads
Wanaogopa nini kuandamana?

Forum statistics

Threads 1,382,433
Members 526,380
Posts 33,828,486
Top