TUJADILI:Mbwembe za CCM "Tukiwasha mitambo ya gesi mtasahau shida ya umeme=0"

Mtini

JF-Expert Member
Apr 28, 2011
1,286
2,000
www.mwananchi.co.tz/habari/Kitaifa/Tanesco--Uzalishaji-wa-umeme-umeshuka-kwa-asilimia-81/-/1597296/2898526/-/ma99x9z/-/index.html

Niliamini tatizo la umeme lingeisha na bei kushuka hadi 270 octoba hii kama walivyotuahidi
 

KILIVITE

JF-Expert Member
Feb 14, 2013
1,303
1,250
Umeme na maji Tanzania imekuwa kero sugu.Ahadi kwamba umeme ungelipatikana nchi nzima imetuchosha!!Sasa tunamchagua Lowassa!
 

Nifah

JF-Expert Member
Feb 12, 2014
26,744
2,000
Mimi wala halikuniingia akilini.
CCM sio wa kuwaamini kabisa.
 

mkorinto

JF-Expert Member
Jun 11, 2014
16,928
2,000
Ndio maana nikikuta ccm anaua nyoka namimi namuua yeye.

Hawa jamaa ni mafa*la sana.
 

UncleBen

JF-Expert Member
Oct 27, 2014
9,407
2,000
Vitu vingine bora hata wasitoe ahadi wajaribu tu kuelezea mazuri waliyoyafanya Maji tu Dar wameshindwa kutatua tatizo hilo sembuse huku kwetu Ngaramtoni
 

mzawa098

JF-Expert Member
Jun 4, 2013
253
250
Ccm haina tofauti na mkoloni tuungane kwa pamoja kupigania uhuru wetu oktoba 25
 

Getstart

JF-Expert Member
Oct 13, 2012
6,652
2,000
www.mwananchi.co.tz/habari/Kitaifa/Tanesco--Uzalishaji-wa-umeme-umeshuka-kwa-asilimia-81/-/1597296/2898526/-/ma99x9z/-/index.html

Niliamini tatizo la umeme lingeisha na bei kushuka hadi 270 octoba hii kama walivyotuahidi
Nimemwona Mkurugenzi Mkuu wa TANESCO leo ITV kaja na sababu ingine. ..mitambo haijawashwa muda mrefu! Haiinhii akilini
 

pappilon

JF-Expert Member
Jan 27, 2015
2,979
2,000
Ccm ni ukoo wa panya na kama tujuavo wote kazi ya panya ni kula nafaka ghalani...haitakaa itokee panya afanye jukumu la kujaza nafaka ghalani ili binadamuanufaike nazo...ccm kuleta vitu vya uhakika nchini sio moja ya sera zao na haitakaa iwe sera yao milele..wataendelea kutudanganya hvi hvi mpaka mwisho wa dunia endapo tutaendelea kuwaweka madarakani..cha msingi ni ccm ife kwanza tuanze upya kabisa...mimi nadhani wala hatujachelewa kuanza upya jamani..
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom