Tujadili hii Picha kwa kulenga Mstakabali wa taifa letu. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tujadili hii Picha kwa kulenga Mstakabali wa taifa letu.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Arafat, May 2, 2011.

  1. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #1
    May 2, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 0
    Wakuu Tujalidi hii Picha kwa kuangalia Tutakomboa vipi Taifa letu kwa kutafakari picha hii:

    Jakayafriend[1].jpg
     
  2. pangalashaba

    pangalashaba JF-Expert Member

    #2
    May 2, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 824
    Likes Received: 388
    Trophy Points: 80
    kama ni picha tujadili na hii hapa.
     

    Attached Files:

  3. pangalashaba

    pangalashaba JF-Expert Member

    #3
    May 2, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 824
    Likes Received: 388
    Trophy Points: 80
    huku ndipo tunapoelekea kama tusipozingatia hiyo picha ya kidemokrasia aka sauti ya watu.
     
  4. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #4
    May 2, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 9,916
    Likes Received: 3,181
    Trophy Points: 280
    simply tu kutafakari picha kulikomboe taifa!! mmmh let me be aside nitazame!
     
  5. Mkulima wa Kuku

    Mkulima wa Kuku JF-Expert Member

    #5
    May 2, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 1,256
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    Hawa inaonyesha ni marafiki wakubwa wa pete na kidole...unadhani iwapo Gadaffi atakimbia Libya sehemu ya kwanza kukimbilia wapi kama si kwa rafiki mpenzi mkubwa? Nasikia tetesi kuwa baada ya kukoswakoswa ameshakimbilia kwa rafiki yake waliyepiga naye picha...siwezi kupinga kwani kama mnakumbuka rafiki wa Kambarage "Obote" naye mambo yalipomchachia alikimbilia kwa rafiki yake akatunzwa kule Lushoto kwa miaka lukuki.
     
  6. saragossa

    saragossa JF-Expert Member

    #6
    May 2, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 2,130
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    da
    dah! mkuu hii picha ni nomaaa!
     
Loading...