Tuhuma za upendeleo kwa Makamu Mkuu wa Chuo Kikuu Tumaini Makumira


stroke

stroke

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2012
Messages
16,103
Likes
9,175
Points
280
stroke

stroke

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2012
16,103 9,175 280
Zipo tuhuma za chini kwa chini na hali ya kutokuridhika na namna ambavyo mkuu wa chuo cha tumaini makumira alivyotoa nafasi kwa mwanae wa kiume kupata mafunzo ya elimu ya juu kwa level ya masters na phd kwa sasa ukiacha wakufunzi wengine wenye sifa.

Mwanae huyo anayepata mafunzo ya juu huko marekani alikua mmoja wapo wa wakufunzi wasaidizi mara tu baada ya kumaliza shahada ya kwanza.

Baadhi ya wakufunzi waliopo na waliondoka wanasema kwamba nafasi hiyo ilitolewa pasi na kuzingatia vigezo na kwa upendeleo, ukizingatia kwamba makamu mkuu wa chuo ni baba mzazi wa mkufunzi msaidizi aliyepata nafasi hiyo.
 
marxlups

marxlups

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
9,988
Likes
4,396
Points
280
marxlups

marxlups

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
9,988 4,396 280
Zipo tuhuma za chini kwa chini na hali ya kutokuridhika na namna ambavyo mkuu wa chuo cha tumaini makumira alivyotoa nafasi kwa mwanae wa kiume kupata mafunzo ya elimu ya juu kwa level ya masters na phd kwa sasa ukiacha wakufunzi wengine wenye sifa.

Mwanae huyo anayepata mafunzo ya juu huko marekani alikua mmoja wapo wa wakufunzi wasaidizi mara tu baada ya kumaliza shahada ya kwanza.

Baadhi ya wakufunzi waliopo na waliondoka wanasema kwamba nafasi hiyo ilitolewa pasi na kuzingatia vigezo na kwa upendeleo, ukizingatia kwamba makamu mkuu wa chuo ni baba mzazi wa mkufunzi msaidizi aliyepata nafasi hiyo.
Ni nani anayemtuhumu chini kwa chini na kwanini afanye chini kwa chini

Anyway nitacomment baada ya huyo Mkuu wa Chuo kuja hapa na kujibu tuhuma
 
M

moes

JF-Expert Member
Joined
Oct 30, 2012
Messages
2,121
Likes
1,400
Points
280
M

moes

JF-Expert Member
Joined Oct 30, 2012
2,121 1,400 280
1.hizo nafasi ni za ushindani?
2.ni scholarship ya course gani?
3.kwa nini unadhani hakuwa na vigezo vya kupata hiyo scholarship?
4.je akidai anajilipia 50% ya ghalama atakuwa amekosea?
 
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
36,611
Likes
47,181
Points
280
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
36,611 47,181 280
Ni kama tu naibu spika alivyokata jina la Mwita Waitara asiende study tour ulaya.
 
nra2303

nra2303

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2015
Messages
2,740
Likes
2,228
Points
280
nra2303

nra2303

JF-Expert Member
Joined Jul 28, 2015
2,740 2,228 280
Arudishwe nchini na mchakato uanze upya!wanao lalamika wapeke malalamiko yao sehemu stahiki manake hawa ndio wanakuja kua madoctor na maprofesor wanaolialia na hawaisadii nchi! Rejea yule mkuu wa wilaya huko morogoro nk
 
Mzito Kabwela

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
17,746
Likes
1,953
Points
280
Age
36
Mzito Kabwela

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
17,746 1,953 280
KKKT aliondoka analo Dk. Samson Mushemba. Baada ya hapo ni vurugu vurugu tupu. Tumaini University Dar es Salaam iko hovyo hovyo, Iringa imejitoa kwenye mwamvuli wa Tumaini nayo inasifika sana kwa UKABILA, Tumaini Mbeya hali ni hiyo hiyo, Kule Kagera sina hata haja ya kueleza. Stefano Moshi University nayo ni kama Kata ya Sharibwani kule Machame, Sebastian Kolowa ndio kabisaaaaaaaaaaa, Mke wa askofu ndiye mkuu wa chuo, akiamua anatimua akiamua anakuwa yeye ndo mhasibu mradi vurugu tu. Lutheran Junior Seminaries ziko hoi bin taaban. Sharika na Dayosisi ni vilio na manung'uniko tu! Daah!
 

Forum statistics

Threads 1,235,139
Members 474,353
Posts 29,213,101