Tuhuma za ufisadi zinazoibuliwa na wabunge zinaishia wapi??

fiter

JF-Expert Member
Dec 3, 2013
1,148
0
kwa binafsi yangu siielewi hii nchi ndio maana naamini kua siku vita ikitokea kuna viongozi watachinjwa kama kuku
1..wizi wa zaidi ya bilioni 200 bot kimyaaa saivi
2...wizi wa zaidi ya bilioni 300 ewura kimyaaa saivi
3.wizi wa mabilioni mengne wizara ya biashara na masoko kimyaa
Bado ufisadi mwingne mwingi ambao haujaanikwa
naamini nchi hii walimu na mapolisi wanaweza kulipwa laki nane mshahara bila kutegemea msaada sema WANAOGOPA KULETA MABADILIKO. WOGA WAO NDIO UMASKINI WAO....
 

KANCHI

JF-Expert Member
Sep 3, 2011
1,536
1,225
Inavyoonekana baadae mtu anapewa min kabang anatulia kwani cku zote wanaoibua ishu hizo wapo nje ya chain husika.
Ahsante.
 

Simiyu Yetu

JF-Expert Member
Apr 29, 2013
18,939
2,000
Tuhuma nyingi za wabunge ni tuhuma za uongo ili wapate pesa toka kwa wale wanaowatuhumu ni aina fulani ya kutafuta pesa kijanja uhuni mtupu.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom