Tuhoji uraia na usafi wa Magufuli | Page 3 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tuhoji uraia na usafi wa Magufuli

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by KakaKiiza, Oct 12, 2015.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Oct 12, 2015
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 10,615
    Likes Received: 2,382
    Trophy Points: 280
    Wana jamvi tunahaki ya kihoji Rais anayekuja kutuongoza kwakila tunalokuwa na shaka nalo moja ni juu ya usafi wake,uadilifu wake,elimu yake na Uraia wake! Twende kazi.
     
  2. B

    Best Creation Member

    #41
    Apr 10, 2018
    Joined: Dec 31, 2016
    Messages: 26
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 15
    Kuhoji uraia wake saiv ni upumbuvuu
     
  3. AbaMukulu

    AbaMukulu JF-Expert Member

    #42
    Apr 10, 2018
    Joined: Jan 1, 2018
    Messages: 403
    Likes Received: 473
    Trophy Points: 80
    Na yote hayo ni kabla hajaapa kuwa rais
    Yote hayo ni kabla ya kuwafukuza watumishi hewa ambao anasema ndo wanapiga kelele mitandaoni

    Kongole KakaKiiza
     
  4. R

    Ralph Tyler JF-Expert Member

    #43
    Apr 11, 2018
    Joined: Jul 31, 2015
    Messages: 1,083
    Likes Received: 930
    Trophy Points: 280
    Dogo umechoka maisha ya uraiani?
     
  5. kibol

    kibol JF-Expert Member

    #44
    Apr 13, 2018
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 3,378
    Likes Received: 626
    Trophy Points: 280
    Itafutwa kwasababu gani hasa? Ni haki ya muuliza swali kupewa majibu.
     
  6. N

    NJUKWILE Senior Member

    #45
    Apr 13, 2018
    Joined: Nov 5, 2017
    Messages: 135
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 60
    asee ni hatari kumbe wadau walishajuaga haya mambo
     
  7. adden

    adden JF-Expert Member

    #46
    Apr 13, 2018
    Joined: Dec 27, 2015
    Messages: 4,290
    Likes Received: 5,396
    Trophy Points: 280
    Hivi leo tarehe ngapi??
     
  8. Yamakagashi

    Yamakagashi JF-Expert Member

    #47
    Apr 13, 2018
    Joined: Sep 19, 2016
    Messages: 5,417
    Likes Received: 9,268
    Trophy Points: 280
    Teh huu uzi kwa miaka miwili ulikuwa umefichwa wapi ?
     
  9. Azarel

    Azarel JF-Expert Member

    #48
    Apr 13, 2018
    Joined: Aug 25, 2016
    Messages: 11,599
    Likes Received: 12,078
    Trophy Points: 280
    Kujua au kuhakiki uraia wa Rais ni jambo la muhimu sanaa.

    Sio vibaya kujadili
     
  10. msakaa jr

    msakaa jr JF-Expert Member

    #49
    Apr 13, 2018
    Joined: May 18, 2017
    Messages: 1,104
    Likes Received: 1,176
    Trophy Points: 280
    Ni kweli... Ukishafahamu utachukua hatua gani mkuu...muda huu? U-tumechelewa....Jamaa alianzisha thridi muda muafaka kabisa lakini sijui ilijificha wapi..
     
  11. msakaa jr

    msakaa jr JF-Expert Member

    #50
    Apr 13, 2018
    Joined: May 18, 2017
    Messages: 1,104
    Likes Received: 1,176
    Trophy Points: 280
    Tulibaki mimi na wewe tu....kutambua haya mambo mkuu.
     
  12. msakaa jr

    msakaa jr JF-Expert Member

    #51
    Apr 13, 2018
    Joined: May 18, 2017
    Messages: 1,104
    Likes Received: 1,176
    Trophy Points: 280
    Acha ushamba mkuu... Vitisho vya nini sasa. Kama hujui alichouliza ...sio lazima utie neno
     
  13. R

    Ralph Tyler JF-Expert Member

    #52
    Apr 16, 2018
    Joined: Jul 31, 2015
    Messages: 1,083
    Likes Received: 930
    Trophy Points: 280
    Sawa mheshimiwa!
     
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
Loading...