Tuhoji uraia na usafi wa Magufuli | Page 2 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tuhoji uraia na usafi wa Magufuli

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by KakaKiiza, Oct 12, 2015.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Oct 12, 2015
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 10,589
    Likes Received: 2,348
    Trophy Points: 280
    Wana jamvi tunahaki ya kihoji Rais anayekuja kutuongoza kwakila tunalokuwa na shaka nalo moja ni juu ya usafi wake,uadilifu wake,elimu yake na Uraia wake! Twende kazi.
     
  2. darcity

    darcity JF-Expert Member

    #21
    Sep 13, 2017
    Joined: Jul 20, 2009
    Messages: 3,879
    Likes Received: 5,300
    Trophy Points: 280
    There is something missing
     
  3. Tetty

    Tetty JF-Expert Member

    #22
    Sep 13, 2017
    Joined: Jan 6, 2012
    Messages: 26,400
    Likes Received: 17,579
    Trophy Points: 280
    Ngoja tusubiri muda ni dawa
     
  4. AbaMukulu

    AbaMukulu JF-Expert Member

    #23
    Apr 10, 2018
    Joined: Jan 1, 2018
    Messages: 209
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 80
  5. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #24
    Apr 10, 2018
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 12,236
    Likes Received: 15,853
    Trophy Points: 280
    Dah ngoja kwanza niingie chimbo.
     
  6. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #25
    Apr 10, 2018
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 12,236
    Likes Received: 15,853
    Trophy Points: 280
  7. gwela2003

    gwela2003 JF-Expert Member

    #26
    Apr 10, 2018
    Joined: Mar 15, 2015
    Messages: 690
    Likes Received: 390
    Trophy Points: 80
    G
     
  8. demi

    demi JF-Expert Member

    #27
    Apr 10, 2018
    Joined: Nov 22, 2016
    Messages: 8,012
    Likes Received: 14,779
    Trophy Points: 280
    Duh!
     
  9. youngkato

    youngkato JF-Expert Member

    #28
    Apr 10, 2018
    Joined: Sep 3, 2014
    Messages: 2,533
    Likes Received: 1,508
    Trophy Points: 280
    Thread kama hizi mlikuwa mnazificha kipindi kile.
    Welcome back
     
  10. ubongokid

    ubongokid JF-Expert Member

    #29
    Apr 10, 2018
    Joined: Apr 30, 2017
    Messages: 743
    Likes Received: 1,089
    Trophy Points: 180
    Ukweli usiofichika ni kwamba,wakazi wengi wa ukanda wa magharibi ni wahutu walioloea na kwamba sasa uhamiaji wanafuatilia uraia wao so nina hakika hata yeye soon atatakiwa kuonyesha vyeti vya kuzaliwa vya babu na bibi ake
     
  11. Ally humba

    Ally humba Member

    #30
    Apr 10, 2018
    Joined: May 31, 2017
    Messages: 83
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 25
    Nakufata kaka
     
  12. R

    REALNEGRONEVABROKE JF-Expert Member

    #31
    Apr 10, 2018
    Joined: Aug 28, 2017
    Messages: 473
    Likes Received: 744
    Trophy Points: 180
    Umefukuliwa wapi huu uzi..? Naona mod bado wamelala..
     
  13. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #32
    Apr 10, 2018
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 41,824
    Likes Received: 24,666
    Trophy Points: 280
    Kuna kitu ulikiona???
    Nina uhakika usalama wetu(TISS) ni kitendo cha kipumbavu.
    Hawapo stable.
     
  14. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #33
    Apr 10, 2018
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 41,824
    Likes Received: 24,666
    Trophy Points: 280
    Ukija uje na nondo za kuhusu uraia wa jamaa
     
  15. Mwifwa

    Mwifwa JF-Expert Member

    #34
    Apr 10, 2018
    Joined: Apr 3, 2017
    Messages: 21,541
    Likes Received: 54,215
    Trophy Points: 280
    Muda ni jibu sahihi, sasa ndio muda wake
     
  16. Mwifwa

    Mwifwa JF-Expert Member

    #35
    Apr 10, 2018
    Joined: Apr 3, 2017
    Messages: 21,541
    Likes Received: 54,215
    Trophy Points: 280
    Hapa jamaa hakukurupuka kuleta huu uzi.

    Yote aliyoyagusia hapa yana utata.

    1. Usafi wake

    2. Uadilifu wake

    3. Elimu yake(PhD)

    4. Uraia.

    Ben Saanane aligusa namba 3 akapotea hadi leo hii hatujui alipo kama yuhai au la.

    Twende kazi wanajamvi....
     
  17. bigmind

    bigmind JF-Expert Member

    #36
    Apr 10, 2018
    Joined: Oct 28, 2015
    Messages: 7,512
    Likes Received: 6,683
    Trophy Points: 280
    Mkuu mbona jina lako km mrundi pia..??? Ivuga what??
     
  18. impongo

    impongo JF-Expert Member

    #37
    Apr 10, 2018
    Joined: Feb 18, 2015
    Messages: 3,582
    Likes Received: 1,768
    Trophy Points: 280
    Bado upo hai?
     
  19. ben10jr

    ben10jr JF-Expert Member

    #38
    Apr 10, 2018
    Joined: Dec 27, 2016
    Messages: 231
    Likes Received: 302
    Trophy Points: 80
    Hili swali toka October 12 2015 before general election lilikuwa hai, until now!
     
  20. ben10jr

    ben10jr JF-Expert Member

    #39
    Apr 10, 2018
    Joined: Dec 27, 2016
    Messages: 231
    Likes Received: 302
    Trophy Points: 80
    JF kweli siwawezi, mmeshindikana! Nimebaki kinywa wazi
     
  21. djzm70

    djzm70 JF-Expert Member

    #40
    Apr 10, 2018
    Joined: Apr 16, 2014
    Messages: 4,106
    Likes Received: 1,869
    Trophy Points: 280
    We na nani. Hoji mweyewe
     
Loading...