Tuhoji uraia na usafi wa Magufuli


Cognitivist

Cognitivist

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2011
Messages
1,036
Likes
1,827
Points
280
Cognitivist

Cognitivist

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2011
1,036 1,827 280
Ww ungekua Polisi basi naimani ungekua wale Mgambo wa katibu Tarafa wenu ulipotoka.
Yaani unahoji Ati Vyeti,ukabila elimu. baada ya MTU kua madarakani...!!!
Au ulipaswa uhoji MTU pindi anapoendea fom ya ugombea,,!!!


Sent from Calculator Phone vesion007
Mkuu huu uzi ulianzishwa October 12, 2015 angalia tarehe hapo juu, sasa sijui kati ya wewe na mtoa mada nani ni mgambo wa katibu tarafa. Ila nahisi utakuwa unawashwa
 
kadoda11

kadoda11

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
20,905
Likes
14,572
Points
280
kadoda11

kadoda11

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
20,905 14,572 280
hii thread ilifichwa wapi?....kwanini haikuonekana siku ilipoanzishwa (october 2015),ije ionekane leo september 2017?.
 
myoyambendi

myoyambendi

JF-Expert Member
Joined
Sep 13, 2013
Messages
65,011
Likes
316,301
Points
280
myoyambendi

myoyambendi

JF-Expert Member
Joined Sep 13, 2013
65,011 316,301 280
Wana jamvi tunahaki ya kihoji Rais anayekuja kutuongoza kwakila tunalokuwa na shaka nalo moja ni juu ya usafi wake,uadilifu wake,elimu yake na Uraia wake! Twende kazi.
wewe! futa mwenyewe huu uzi...
 
wasumu

wasumu

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2015
Messages
1,927
Likes
1,521
Points
280
wasumu

wasumu

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2015
1,927 1,521 280
sio msukuma we haujiuluz wahy make wa kagam ni Janet na huyu j vilevile?
 
evansGREATDeal

evansGREATDeal

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2016
Messages
3,907
Likes
2,116
Points
280
evansGREATDeal

evansGREATDeal

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2016
3,907 2,116 280
Ni mtusi wa Rwanda,sio mtanzania yule....
Watanzania hatunaga vipara vya namna ile,alafu Kati ya kisogo na kipanda uso kuna bonde(shimo)...
Napinga sio mtz yule...ndomaana alimuua Ben Saa8 kwa kuhoji uhalali wa elimu yake na uraia...
 
K

kiatu kipya

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2016
Messages
3,287
Likes
1,925
Points
280
Age
29
K

kiatu kipya

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2016
3,287 1,925 280
Ni mtusi wa Rwanda,sio mtanzania yule....
Watanzania hatunaga vipara vya namna ile,alafu Kati ya kisogo na kipanda uso kuna bonde(shimo)...
Napinga sio mtz yule...ndomaana alimuua Ben Saa8 kwa kuhoji uhalali wa elimu yake na uraia...
Hahahaaaa masoud analichora Korongo

Sent using Jamii Forums mobile app
 
T

Tata

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2009
Messages
5,282
Likes
1,075
Points
280
T

Tata

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2009
5,282 1,075 280
Wana jamvi tunahaki ya kihoji Rais anayekuja kutuongoza kwakila tunalokuwa na shaka nalo moja ni juu ya usafi wake,uadilifu wake,elimu yake na Uraia wake! Twende kazi.
Anzisha hojaji ili wengine tuchangie. Usije ukawa ni mmoja wa watu mtu wasiojulikana unatutafuta humu.
 

Forum statistics

Threads 1,236,296
Members 475,050
Posts 29,253,223