Tuhoji uraia na usafi wa Magufuli | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tuhoji uraia na usafi wa Magufuli

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by KakaKiiza, Oct 12, 2015.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Oct 12, 2015
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 10,612
    Likes Received: 2,380
    Trophy Points: 280
    Wana jamvi tunahaki ya kihoji Rais anayekuja kutuongoza kwakila tunalokuwa na shaka nalo moja ni juu ya usafi wake,uadilifu wake,elimu yake na Uraia wake! Twende kazi.
     
  2. SHIEKA

    SHIEKA JF-Expert Member

    #2
    Oct 12, 2015
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 8,287
    Likes Received: 1,178
    Trophy Points: 280
    Hebu anza kutoa dukuduku ulizo nazo juu ya huyu mtu.
     
  3. Cognitivist

    Cognitivist JF-Expert Member

    #3
    Sep 13, 2017
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 1,012
    Likes Received: 1,743
    Trophy Points: 280
    Mkuu huu uzi ulianzishwa October 12, 2015 angalia tarehe hapo juu, sasa sijui kati ya wewe na mtoa mada nani ni mgambo wa katibu tarafa. Ila nahisi utakuwa unawashwa
     
  4. Daud Kitalima

    Daud Kitalima New Member

    #4
    Sep 13, 2017
    Joined: Sep 9, 2017
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Mh yangu macho
     
  5. kadoda11

    kadoda11 JF-Expert Member

    #5
    Sep 13, 2017
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 18,674
    Likes Received: 11,504
    Trophy Points: 280
    hii thread ilifichwa wapi?....kwanini haikuonekana siku ilipoanzishwa (october 2015),ije ionekane leo september 2017?.
     
  6. kivyako

    kivyako JF-Expert Member

    #6
    Sep 13, 2017
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 10,779
    Likes Received: 5,997
    Trophy Points: 280
    Ukiona hivyo ujue kuna namna!
     
  7. sayoo

    sayoo JF-Expert Member

    #7
    Sep 13, 2017
    Joined: Nov 19, 2014
    Messages: 1,392
    Likes Received: 1,124
    Trophy Points: 280


    Sent using Jamii Forums mobile app
     
  8. Super Handsome

    Super Handsome JF-Expert Member

    #8
    Sep 13, 2017
    Joined: Jul 16, 2013
    Messages: 3,217
    Likes Received: 3,439
    Trophy Points: 280
    Na namna yrnyewe ni matendo ya kimbari yanayoendelea nchini yakiratibiwa na kiongozi wa "Kihutu" anaejifanya ni "Mzilankende aka Masanja"
     
  9. myoyambendi

    myoyambendi JF-Expert Member

    #9
    Sep 13, 2017
    Joined: Sep 13, 2013
    Messages: 53,861
    Likes Received: 270,878
    Trophy Points: 280
    wewe! futa mwenyewe huu uzi...
     
  10. bigmind

    bigmind JF-Expert Member

    #10
    Sep 13, 2017
    Joined: Oct 28, 2015
    Messages: 7,929
    Likes Received: 7,101
    Trophy Points: 280
  11. bigmind

    bigmind JF-Expert Member

    #11
    Sep 13, 2017
    Joined: Oct 28, 2015
    Messages: 7,929
    Likes Received: 7,101
    Trophy Points: 280
  12. officialnahya

    officialnahya Member

    #12
    Sep 13, 2017
    Joined: Sep 12, 2017
    Messages: 85
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 40
  13. wasumu

    wasumu JF-Expert Member

    #13
    Sep 13, 2017
    Joined: Oct 28, 2015
    Messages: 1,919
    Likes Received: 1,536
    Trophy Points: 280
    sio msukuma we haujiuluz wahy make wa kagam ni Janet na huyu j vilevile?
     
  14. evansGREATDeal

    evansGREATDeal JF-Expert Member

    #14
    Sep 13, 2017
    Joined: Jan 4, 2016
    Messages: 3,710
    Likes Received: 1,937
    Trophy Points: 280
    Ni mtusi wa Rwanda,sio mtanzania yule....
    Watanzania hatunaga vipara vya namna ile,alafu Kati ya kisogo na kipanda uso kuna bonde(shimo)...
    Napinga sio mtz yule...ndomaana alimuua Ben Saa8 kwa kuhoji uhalali wa elimu yake na uraia...
     
  15. KWEZISHO

    KWEZISHO JF-Expert Member

    #15
    Sep 13, 2017
    Joined: Jan 29, 2016
    Messages: 6,849
    Likes Received: 5,413
    Trophy Points: 280
    Muanzisha huu uzi kuna kitu anakijua kuhusu uraia wa Mheshimiwa
     
  16. k

    kiatu kipya JF-Expert Member

    #16
    Sep 13, 2017
    Joined: Dec 4, 2016
    Messages: 3,296
    Likes Received: 1,917
    Trophy Points: 280
    Hahahaaaa masoud analichora Korongo

    Sent using Jamii Forums mobile app
     
  17. Bill

    Bill JF-Expert Member

    #17
    Sep 13, 2017
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 4,511
    Likes Received: 1,659
    Trophy Points: 280
  18. Emmadogo

    Emmadogo JF-Expert Member

    #18
    Sep 13, 2017
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 4,159
    Likes Received: 3,427
    Trophy Points: 280
  19. XI JIN PING II

    XI JIN PING II Senior Member

    #19
    Sep 13, 2017
    Joined: Mar 8, 2017
    Messages: 103
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 45
    HAHAHAHAHAHA NA NISSAN NYEUPEEEE
     
  20. T

    Tata JF-Expert Member

    #20
    Sep 13, 2017
    Joined: Dec 3, 2009
    Messages: 5,068
    Likes Received: 912
    Trophy Points: 280
    Anzisha hojaji ili wengine tuchangie. Usije ukawa ni mmoja wa watu mtu wasiojulikana unatutafuta humu.
     
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
Loading...