Tuheshimu ngazi tulizotelemkia!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tuheshimu ngazi tulizotelemkia!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by BIG X, Jul 31, 2012.

  1. BIG X

    BIG X JF-Expert Member

    #1
    Jul 31, 2012
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wakwanza, wapili na watatu kwa ukaribu ni MAMA (Ngazi tulizotelemkia), BABA ni wanne. (Kuna mheshimiwa kasema bungeni na SPIKA kaunga mkono). Tuheshimu mama zetu jamani.
     
  2. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #2
    Jul 31, 2012
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 6,998
    Likes Received: 4,123
    Trophy Points: 280
    Join Date : 4th November 2011
    Location : WHITE HOUSE
    Posts : 663
    Rep Power : 351
    Likes Received : 159
    Likes Given : 152

    hapo kwenye red inawezekana ndipo panakufanya utuletee hii vipande vya taarifa au kuna lingine!? sema wakusaidie mkuu
     
  3. BIG X

    BIG X JF-Expert Member

    #3
    Jul 31, 2012
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Sikiza Bunge wewe. Unapenda kudesa kila kitu. hapa unapewa hints tu.
     
Loading...