Tugomeeeni bidhaa na huduma zisizo za lazima kukabiliana na ukandamizaji wa demokrasia

Gidbang

JF-Expert Member
Joined
Jun 1, 2014
Messages
2,885
Points
2,000

Gidbang

JF-Expert Member
Joined Jun 1, 2014
2,885 2,000
Hawa jamaa wanchoringia ni hizo kodi zetu tukateni huu mrija wa kodi kwa kususia bidhaa na huduma zisizo za lazima kwa mwezi mmoja.Kupambana nao kwa njia ya maandamano na kupamvana na dola hatutafanikiwa lazima wananchi tuache kulalamika na viongozi na wanaharakati wahimizeni watu kususia matumizi ya bidhaa na huduma zisizo za lazima. Nashauri TUGOMEE BAADHI YA HUDUMA ambazo si za lazimaTUONE KAMA HAWATATUSIKILIZA
Mfano Bia, soda, majuice, maji ya kunywa, sigara, tuache kutumia magari binafsi tupande dala dala Mbona mwezi mmoja watanyooka wakikosa faini na kodi.Hii ndo dawa yao hakuna kugombana nao
 

mzee74

JF-Expert Member
Joined
Sep 17, 2011
Messages
9,182
Points
2,000

mzee74

JF-Expert Member
Joined Sep 17, 2011
9,182 2,000
Demokrasia inaanzia ndani ya Chama chenu chenye mwenyekiti wa kudumu.
Mwenyekiti wenu anawaibia Tanesko umeme halafu mnaongelea demokrasia shubamiit!
Tanzania haihitaji demokrasia.Inahitaji udikteta ili tuendelee mbele kama Libya.
 

Retired

JF-Expert Member
Joined
Jul 22, 2016
Messages
20,807
Points
2,000

Retired

JF-Expert Member
Joined Jul 22, 2016
20,807 2,000
Demokrasia inaanzia ndani ya Chama chenu chenye mwenyekiti wa kudumu.
Mwenyekiti wenu anawaibia Tanesko umeme halafu mnaongelea demokrasia shubamiit!
Rubbish, CCM kuna wa kuweza kumhoji Magufuli? afadhali Mbowe unaweza ukamkimbia , ukamhoji msipoelewana unaondoka. wewe hapo ukimkimbia Magufuli kuwa mmepishana utapotezwa, tutakukta Coco beach!. Kuwa na akili kabla hujaandika!
 

jameson567

Member
Joined
Mar 14, 2018
Messages
75
Points
400

jameson567

Member
Joined Mar 14, 2018
75 400
Muwe mnaandika vitu vinavyowezekana, watu waache kunywa bia na maji sababu za kisiasa?,hivi unataka demokrasia gani? Au umekaririshwa na wanasiasa akina Mbowe?.. Anza kugoma wewe na wenzako mimi ndo kwanza naagiza Safari ndogo ya 4 ya baridiiiiii....
 

redio

JF-Expert Member
Joined
Aug 27, 2016
Messages
1,798
Points
2,000

redio

JF-Expert Member
Joined Aug 27, 2016
1,798 2,000
Hawa jamaa wanchoringia ni hizo kodi zetu tukateni huu mrija wa kodi kwa kususia bidhaa na huduma zisizo za lazima kwa mwezi mmoja.Kupambana nao kwa njia ya maandamano na kupamvana na dola hatutafanikiwa lazima wananchi tuache kulalamika na viongozi na wanaharakati wahimizeni watu kususia matumizi ya bidhaa na huduma zisizo za lazima. Nashauri TUGOMEE BAADHI YA HUDUMA ambazo si za lazimaTUONE KAMA HAWATATUSIKILIZA
Mfano Bia, soda, majuice, maji ya kunywa, sigara, tuache kutumia magari binafsi tupande dala dala Mbona mwezi mmoja watanyooka wakikosa faini na kodi.Hii ndo dawa yao hakuna kugombana nao
Kamakweli mzalendo anzakwanza kuhoji matumizi na utafunwaji wa ruzuku ndani ya Chadema. Ukishindwa hilo ujue wewe ni mnafik.
 

Crimea

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2014
Messages
7,270
Points
2,000

Crimea

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2014
7,270 2,000
Hivi unafikiri kuna mtu atathubutu kuwapiga risasi watu hata wawili? Hakuna!
Ika basi tu ni uoga wenu bavicha wa kuandaman
 

ELI-91

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2014
Messages
3,606
Points
2,000

ELI-91

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2014
3,606 2,000
mgomo pekee umaoweza kuleta matokeo chanya ni wa wafanyakazi wote nchini sekta binafsi na serikalini, hakuna mtu kwenda kazini nakuhakikishia ndani ya wiki tu nchi hii tutaelewana na kila mtu atajua nguvu ya umma!!!!
 

Forum statistics

Threads 1,381,796
Members 526,193
Posts 33,811,900
Top