TUGHE wamekata pesa ya watumishi wasio wanachama kwenye Mshahara wa Mwezi December 2018

COARTEM

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2013
Messages
3,425
Points
2,000

COARTEM

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2013
3,425 2,000
Salamu kwenu enyi TUGHE msio na msaada wowote kwa mtumishi wa umma sekta ya Afya. Mshahara wangu wa mwezi December 2018 mmenikata Tshs 30,000/- ambayo sikuwahi kukubaliana na nyie popote pale.

Mimi siyo mwanachama wa TUGHE, hivyo kunikata kwa lazima maana yake mnalazimisha kuniibia pesa yangu nayoitolea jasho.

Nyie TUGHE jiandaeni kwenda mahakamani kurudisha hizo pesa zangu.
 

natoka hapa

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2014
Messages
8,058
Points
2,000

natoka hapa

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2014
8,058 2,000
Salamu kwenu enyi TUGHE msio na msaada wowote kwa mtumishi wa umma sekta ya Afya.
Mshahara wangu wa mwezi December 2018 mmenikata Tshs 30,000/- ambayo sikuwahi kukubaliana na nyie popote pale.
Mimi siyo mwanachama wa TUGHE, hivyo kunikata kwa lazima maana yake mnalazimisha kuniibia pesa yangu nayoitolea jasho.
Nyie TUGHE jiandaeni kwenda mahakamani kurudisha hizo pesa zangu..........
Mtatia akili tu na bado
 

mbasha mazengo

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2018
Messages
635
Points
1,000

mbasha mazengo

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2018
635 1,000
Salamu kwenu enyi TUGHE msio na msaada wowote kwa mtumishi wa umma sekta ya Afya.
Mshahara wangu wa mwezi December 2018 mmenikata Tshs 30,000/- ambayo sikuwahi kukubaliana na nyie popote pale.
Mimi siyo mwanachama wa TUGHE, hivyo kunikata kwa lazima maana yake mnalazimisha kuniibia pesa yangu nayoitolea jasho.
Nyie TUGHE jiandaeni kwenda mahakamani kurudisha hizo pesa zangu..........
Wametumwa na jiwe maana siku hizi kila jambo linalofanyika hapa nchini ni ajizo kutoka juu. Siku za jiwe are numbered.
 

Forum statistics

Threads 1,379,336
Members 525,398
Posts 33,744,402
Top