Tufanye bidii ili tukwepane na njaa


kanyela mumo

kanyela mumo

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2016
Messages
1,381
Likes
1,152
Points
280
Age
2
kanyela mumo

kanyela mumo

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2016
1,381 1,152 280
Neno Njaa..

Njaa ni kama kukata hivi, hasa kwa kitu chenye makali.. Ukiwa na njaa, tumbo linakata kata mpaka kuperekea maumivu mkali, unaweza usilale mpaka kuna pambazuka. Hivyo neno njaa ni korofi sana. Kwa wenye familia tupambane sana, tukubali kutumika zaidi ya tutakavyo, ili wake na watoto zetu wasikutane na maumivu haya makali ya njaa.

Tufanye kazi kwa bidii na kukilinda kile kinachopatikana kwa maslah ya familia.
 

Forum statistics

Threads 1,235,977
Members 474,928
Posts 29,242,380