Tufahamishe: Uliijuaje JamiiForums? Unawaambia nini wasio wanachama? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tufahamishe: Uliijuaje JamiiForums? Unawaambia nini wasio wanachama?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Invisible, Jan 22, 2010.

  1. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #1
    Jan 22, 2010
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,099
    Likes Received: 170
    Trophy Points: 160
    Wewe kama mwana JamiiForums, tushirikishe:

    - Uliifahamu vipi JamiiForums?
    - Nini kilikushawishi kujiunga na mtandao huu?
    - Vitu gani vilikuwa vinakuogofya kujiunga kabla?
    - Unawaambia nini wale ambao hawajajiunga na mtandao huu?

    Karibu kwa mjadala
     
  2. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #2
    Oct 20, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Binafsi sikuambiwa, sikuwahi kuona mtu yoyote akisearch ila nili google kapersky antivirus katika majibu Jf ilikuwepo na nilipo select nikagundua kuna mambo mengi mazuri.

    kwa sasa JF imekuwa zaidi ya dozi ya kutwa mara tatu mpaka wife anadai JF is second wife/ nyumba ndogo

    karibu
     
  3. Nyati

    Nyati JF-Expert Member

    #3
    Oct 20, 2011
    Joined: Mar 6, 2009
    Messages: 1,818
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Mimi nilitumiwa email yenye baadhi ya post hadi leo bado natumiwa ikiwa na selected posts. Ndivyo nilivyoijua
     
  4. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #4
    Oct 20, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,570
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    nisifa zake nzuri ndo zilizonivutia,my frnd from ndo alikuwa foreline kunipa uzur wa ALMASI HII YA KIJAMII
     
  5. facebook

    facebook Senior Member

    #5
    Oct 20, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mh.Pius Msekwa ndiye aliyenifanya niifahamu JF
     
  6. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #6
    Oct 20, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,904
    Likes Received: 3,529
    Trophy Points: 280
  7. facebook

    facebook Senior Member

    #7
    Oct 20, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
  8. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #8
    Oct 20, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,681
    Likes Received: 950
    Trophy Points: 280
    Hata mie pia nakumbuka ilikuwa mwaka 2008
     
  9. m

    mkalagale Member

    #9
    Oct 20, 2011
    Joined: Sep 25, 2011
    Messages: 74
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    unajua ukigoogle kwa kutumia lugha ya kiswahili ukitaka kujua kitu chochote katika ya matokeo ya kugoogle mara nyingi jf huwa imo na ndivyo nilivyoijua
     
  10. C

    Capitalist Senior Member

    #10
    Oct 20, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 165
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mimi pia nilikuwa nagoogle kitu flani ghafla bila kujua ikaniletea ikiwa kwenye jamii forums nikaselect nikagundua kuna jf , ila kujiunga niliangaika sana lakn baada siku nilifanikiwa bila msaada wowote na nikawa member.
     
  11. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #11
    Oct 20, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Same to me ilitoke kupitia shekh go0gle
     
  12. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #12
    Oct 20, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 9,176
    Likes Received: 1,373
    Trophy Points: 280
    niliifahamu JF kwa kuambiwa uwepo wake na msera wangu mmoja ambaye ni mtandawazi sana kuliko mimi. Nilikuwa nikimrushia mada tofauti za kuhitaji uwajibikaji na uzalendo, lakini siku moja akaniaambia mada zako ni nzuri sana, lakini tunazifikia wachache kwa sms unazotuma. hebu panua wigo, nenda kwenye mitandao ya kijamii kama face book na jamii foramu.

    nilipoanza kuhudhuria huku, JF palinivutia sana, kwani unaweza hata ukamlipua boss wako bila yeye mwenyewe kujua nani katoa taarifa zake kwenye mitandao.

    naipenda sana JF
     
  13. Eshacky

    Eshacky JF-Expert Member

    #13
    Oct 20, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 966
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    Kuna thread Asha Dii alishaianzisha ikiwa na same mantiki na hii. Hamna haja ya kujaza thread marudio.
     
  14. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #14
    Oct 20, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,713
    Likes Received: 1,593
    Trophy Points: 280
    wewe nyodo zako,zitaisha lini!
     
  15. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #15
    Oct 20, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,713
    Likes Received: 1,593
    Trophy Points: 280
    mimi nilikua ninatafuta habari hasaha zinazowahusu January makamba,liziwan kikwete na mbowe,majibu mazuru nikayapata jamiiforums,lakini kama kawaida hapo juu nikaambiwa nikija kupata zaidi nijiunge.nilipojiunga ni furaha kwa kwenda mbele..
     
  16. Jeni

    Jeni Senior Member

    #16
    Oct 20, 2011
    Joined: Apr 23, 2008
    Messages: 199
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kutoka Jambo Forum
     
  17. M

    MyTz JF-Expert Member

    #17
    Oct 20, 2011
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 334
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    nilijuzwa
     
  18. giraffe

    giraffe JF-Expert Member

    #18
    Oct 20, 2011
    Joined: Jun 6, 2010
    Messages: 503
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 45
    marafiki.com
     
  19. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #19
    Oct 20, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Sikumbuki!
     
  20. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #20
    Oct 20, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,986
    Likes Received: 164
    Trophy Points: 160
    we msahaulifu!umesahau nilivyokuambia ujiunge.....kweli una mambo mengi!
     
Loading...