Tufahamiane Kwa kazi tunazofanya kuingiza vipato


ndege JOHN

ndege JOHN

JF-Expert Member
Joined
Aug 31, 2016
Messages
6,080
Likes
9,500
Points
280
ndege JOHN

ndege JOHN

JF-Expert Member
Joined Aug 31, 2016
6,080 9,500 280
Wengi wamejiajiri wengine wameajiriwa wengine wako busy na biashara zao. Career ni nyingi. Baadhi hawana kabisa kazi.
Uzi huu special kufahamiana zaid Ila Kwa ufupi.. Andika kazi unayofanya
Tukianza na mimi mwenyewe bwana AFYA WA wilaya FULANI hapa nchini
 
Freyzem

Freyzem

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2013
Messages
7,482
Likes
17,646
Points
280
Freyzem

Freyzem

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2013
7,482 17,646 280
Nina kazi nzito sana...
 
ndege JOHN

ndege JOHN

JF-Expert Member
Joined
Aug 31, 2016
Messages
6,080
Likes
9,500
Points
280
ndege JOHN

ndege JOHN

JF-Expert Member
Joined Aug 31, 2016
6,080 9,500 280
MBONA hapo KA hampo serious
 
Amalinze

Amalinze

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2012
Messages
6,720
Likes
3,573
Points
280
Amalinze

Amalinze

JF-Expert Member
Joined May 6, 2012
6,720 3,573 280
Mtunza Bustani.
 

Forum statistics

Threads 1,273,260
Members 490,343
Posts 30,475,598