TUCTA nayo yataka Katiba mpya | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TUCTA nayo yataka Katiba mpya

Discussion in 'KATIBA Mpya' started by Rutashubanyuma, Dec 25, 2010.

  1. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #1
    Dec 25, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 69,344
    Likes Received: 2,998
    Trophy Points: 280
    Jana kwenye vyombo vya habari TUCTA wamejitokeza na kudai katiba mpya na kusema hiyo ni haki ya wafanyakazi ambao wao wanao wawakilisha na ya kuwa hawataki kuona katiba iliyopo ikiendelea kuwekwa viraka......................
     
  2. Nanren

    Nanren JF-Expert Member

    #2
    Dec 25, 2010
    Joined: May 11, 2009
    Messages: 1,699
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    Toothless TUCTA!
     
Loading...