• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Tucheze Chakacha

Yona F. Maro

Yona F. Maro

R I P
Joined
Nov 2, 2006
Messages
4,234
Points
0
Yona F. Maro

Yona F. Maro

R I P
Joined Nov 2, 2006
4,234 0
Mimi ni mpenzi wa Muziki aina cha Chakacha , Leo nilikuwa natazama katika youtube nikapata vibao vifuatavyo .

Tafadhali angalia hizo chakacha

Spider – Ningejua
[media]http://www.youtube.com/watch?v=ookKd1mB2Uk[/media]

Mzee Yusuf – Unanyodo
[media]http://www.youtube.com/watch?v=wNAEjGJnUuA[/media]

Hamida – Mngoma
[media]http://www.youtube.com/watch?v=dducyq6QIkY[/media]

Safari Sound – Chakacha
[media]http://www.youtube.com/watch?v=HaL1y-yXQAA[/media]

Safari Sound – Hakuna Matata
[media]http://www.youtube.com/watch?v=bKNzSfoKeK8[/media]

Them Mushrooms – Unkula Huu
[media]http://www.youtube.com/watch?v=_koBtRf_8Kw[/media]
 

Forum statistics

Threads 1,402,998
Members 531,040
Posts 34,411,676
Top