Tuchague Rais Mpya


Domo Kaya

Domo Kaya

JF-Expert Member
Joined
May 29, 2007
Messages
530
Likes
9
Points
0
Domo Kaya

Domo Kaya

JF-Expert Member
Joined May 29, 2007
530 9 0
Mimi nina wazo Watanzania wenzangu sijui nyinyi mnaonaje...., kutokana na Rais wetu kuonekana anapenda zaidi kazi ya waziri wa mambo ya Nnje, au ameona Mh. Membe hawezi kazi yake na kuamua kumsaidia MIMI NAPENDEKEZA BORA TUAMUE KUCHAGUA RAIS MWINGINE ambaye ataweza kukaa IKULU na kufanya kazi zake kama Rais na si kama waziri wa mambo ya nje. Safari za Nnje zisizokwisha kila siku ulaya.Nadhani sasa hivi keshamaliza kuzulu nchi zote barani Ulaya. WATANZANIA TUMECHOKA KUONA RAIS ANAKUWA WAZIRI WA MAMBO YA NNJE NA KUSAHAU KAZI YAKE YA URAIS.
 
K

Kufakunoga

Member
Joined
Sep 24, 2007
Messages
32
Likes
0
Points
13
K

Kufakunoga

Member
Joined Sep 24, 2007
32 0 13
wazo lako ni zuri sana,lakini mswahili anasema kwamba tuliisha uvaa mkenge mpaka 2010,nakumbuka wakati mnachagua bahati mbaya sikuwepo,sifa kubwa kwa watanzania ilikuwa ni rais handsome,sasa acha azurule wee,anaweza kupata mchumba huko na taifa likaletewa posa,kwekwekweeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee!!!
 
B

BroJay4

JF-Expert Member
Joined
Aug 27, 2007
Messages
236
Likes
5
Points
0
B

BroJay4

JF-Expert Member
Joined Aug 27, 2007
236 5 0
Kingwendu hawaamini wasaidizi wake ndio maana anakata anga tu,bora arudie kazi yake ya zamani,urais hauwezi.
 
Domo Kaya

Domo Kaya

JF-Expert Member
Joined
May 29, 2007
Messages
530
Likes
9
Points
0
Domo Kaya

Domo Kaya

JF-Expert Member
Joined May 29, 2007
530 9 0
Kweli unayosema ndugu yangu kafakunoga....Rais wetu kazi yake kuuza sura tu nchi za watu.... Tanzania inanuka umasikini... huwezi kuamini nikukuambia hata chanjo za watoto mahospitalini hakuna..... nashangaa pesa zote za walipa kodi sijui zinaenda wapi hadi huduma muhimu kama chanjo za watoto zimekwisha karibia mwezi wa sita sasa.. sijui nchi yetu inakwenda wapi.
 
H

Haki sawa

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2007
Messages
4,701
Likes
569
Points
280
H

Haki sawa

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2007
4,701 569 280
Posa naamini itakuwa ni kale kasungura na kama tukikatoa posa sijui tutabakia na kitu gani wandugu.
 
K

Katibu Tarafa

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2007
Messages
980
Likes
33
Points
145
K

Katibu Tarafa

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2007
980 33 145
nampendekeza mtanzania mr abdala john mugundwai
 
Bubu Msemaovyo

Bubu Msemaovyo

JF-Expert Member
Joined
May 9, 2007
Messages
3,435
Likes
58
Points
145
Bubu Msemaovyo

Bubu Msemaovyo

JF-Expert Member
Joined May 9, 2007
3,435 58 145
Hapo mimi sichangii chochote zaidi ya kuishia kuguna tu maana tuliyataka wenyewe tukampatia hiyo Sh 80 hata chenjihajaturudishia.
 
Domo Kaya

Domo Kaya

JF-Expert Member
Joined
May 29, 2007
Messages
530
Likes
9
Points
0
Domo Kaya

Domo Kaya

JF-Expert Member
Joined May 29, 2007
530 9 0
Mimi siku ya kupiga kura hata sikutoka nnje kabisa nililala ndani kwangu. kisa cha kwenda kupanga foleni kumpigia kura mtu aende kula nchi.
 
Susuviri

Susuviri

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2007
Messages
3,713
Likes
248
Points
160
Susuviri

Susuviri

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2007
3,713 248 160
Mimi siku ya kupiga kura hata sikutoka nnje kabisa nililala ndani kwangu. kisa cha kwenda kupanga foleni kumpigia kura mtu aende kula nchi.
Na ndiyo maana ni muhimu kwenda kupiga kura! Civic duty! Hata ukisema wanaiba kura, at least you will have the right to complain. in 2010 we must have voter drive kama Marekani siyo kama mazingaombwe yaliyofanyika hapa 2005 na akina Juma nature na TMK ambao walikuwa wanamfanyia kampeni handsome boy!
Lakini hoja yako Domo Kaya ina nguvu kidogo nadhani wataalam wa kisheria watueleze suala la impeachment. je lina wezekana maana nimeona hoja katika thread mbalimbali lakini sijapata legal feedback. Anyone on that? What is the procedure? Je katiba inaruhusu?
 
C

Cynthia Chriss

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2013
Messages
480
Likes
9
Points
0
C

Cynthia Chriss

JF-Expert Member
Joined May 27, 2013
480 9 0
TB Joshua katabirije ati?
 
C

Cyan6

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2013
Messages
4,537
Likes
33
Points
0
C

Cyan6

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2013
4,537 33 0
Kweli unayosema ndugu yangu kafakunoga....Rais wetu kazi yake kuuza sura tu nchi za watu.... Tanzania inanuka umasikini... huwezi kuamini nikukuambia hata chanjo za watoto mahospitalini hakuna..... nashangaa pesa zote za walipa kodi sijui zinaenda wapi hadi huduma muhimu kama chanjo za watoto zimekwisha karibia mwezi wa sita sasa.. sijui nchi yetu inakwenda wapi.
Lowassa na rostam ndiye katuangamiza kwa kumkampenia mtalii. Nenda Tanesco unalipia service line mpya maisha unaambiwa mita hamna. Ukiuliza lini zitakuwepo unaelezwa hatujui. Nchi imekufa bado alshabab waimalizie tuu sasa
 
Ng'wanapagi

Ng'wanapagi

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2013
Messages
7,299
Likes
4,144
Points
280
Ng'wanapagi

Ng'wanapagi

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2013
7,299 4,144 280
Mimi nina wazo Watanzania wenzangu sijui nyinyi mnaonaje...., kutokana na Rais wetu kuonekana anapenda zaidi kazi ya waziri wa mambo ya Nnje, au ameona Mh. Membe hawezi kazi yake na kuamua kumsaidia MIMI NAPENDEKEZA BORA TUAMUE KUCHAGUA RAIS MWINGINE ambaye ataweza kukaa IKULU na kufanya kazi zake kama Rais na si kama waziri wa mambo ya nje. Safari za Nnje zisizokwisha kila siku ulaya.Nadhani sasa hivi keshamaliza kuzulu nchi zote barani Ulaya. WATANZANIA TUMECHOKA KUONA RAIS ANAKUWA WAZIRI WA MAMBO YA NNJE NA KUSAHAU KAZI YAKE YA URAIS.
Yoyote lakini asiwe Ngeleja.
 
MUSSA ALLAN

MUSSA ALLAN

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2013
Messages
18,953
Likes
7,591
Points
280
MUSSA ALLAN

MUSSA ALLAN

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2013
18,953 7,591 280
Lowassa na rostam ndiye katuangamiza kwa kumkampenia mtalii. Nenda Tanesco unalipia service line mpya maisha unaambiwa mita hamna. Ukiuliza lini zitakuwepo unaelezwa hatujui. Nchi imekufa bado alshabab waimalizie tuu sasa
Usiulize Tanzania imekufanyia nini.jiulize Wewe umeifanyia nini Tanzania?
 
stroke

stroke

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2012
Messages
16,204
Likes
9,275
Points
280
stroke

stroke

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2012
16,204 9,275 280
Mimi napendekeza daimondi awe raisi wa wsafi
 
Washawasha

Washawasha

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2006
Messages
9,954
Likes
1,536
Points
280
Washawasha

Washawasha

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2006
9,954 1,536 280
subirini mwaka 2015 ndio mtapata ruhusa ya kumchagua Rais mpya
Nalog off
 

Forum statistics

Threads 1,239,056
Members 476,371
Posts 29,340,793