Tubandikieni Ratiba za Wagombea Urai hapa JF | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tubandikieni Ratiba za Wagombea Urai hapa JF

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Ibrah, Sep 15, 2010.

  1. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #1
    Sep 15, 2010
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,712
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Wadau, kuna yeyote ambaye anaweza kupata ratiba za Wagombea Urais- Dk. Slaa. Prof Lipumba na Kiwete?

    Mtubandikie hapa ili tuweze kujua lina wagombea hao watatembelea mikoa yetu twende kuwasikiliza. Plz
     
  2. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #2
    Sep 15, 2010
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,394
    Likes Received: 553
    Trophy Points: 280
    Ya Dr Slaa hii hapa
     
Loading...