Tubadilishane Utaalamu wa kufunga satellite dishi 1 lnb 6

MKANDAHARI

MKANDAHARI

JF-Expert Member
Joined
Apr 7, 2011
Messages
2,986
Points
2,000
MKANDAHARI

MKANDAHARI

JF-Expert Member
Joined Apr 7, 2011
2,986 2,000
Huu uzi ni useful, subiri nkirudi home nikafumue fumue lile dishi nilitege upya
 
LALIKA NICOLAUS

LALIKA NICOLAUS

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2016
Messages
310
Points
250
LALIKA NICOLAUS

LALIKA NICOLAUS

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2016
310 250
Mkuu, kwenye avatar yako kuna watu wanadondoka. Tafadhali waonee huruma
Heko JF eti bado wanasiasa wanashadadia ifungwe,me nlikuwa bogus nowdays hata kujiamini najiamini
 
Naipuli

Naipuli

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2012
Messages
246
Points
225
Naipuli

Naipuli

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2012
246 225
Ndiyo unapata kwa Rcva yoyote ya MPeg4
Leo nimepita duka fulani hapa Kigoma nimeikuta ALPHABOX x6+ COMBO RECEIVER, muuzaji amenambia naweza kutumia hata dishi ndogo na zile LNB tunazotumia kama za AZAM, DSTV, STARTIMES etc na zinafanya kazi kama kawaida.
Ukweli wake upoje na Je, ni kweli kwamba naweza kukamata Local Channels za hapa kwetu Bongo bila shida yoyote?
 
Mavella

Mavella

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2011
Messages
425
Points
225
Mavella

Mavella

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2011
425 225
Unazipata lakina mda mrefu huwa zimefungwa ni bora ununue decoder ya continento au ting utazipata bila usumbufu kwa decoder kama hiyo labda uwe mtaalam kidogo ndio utafaidi machanel mengine
 
D

deo paul555

JF-Expert Member
Joined
Oct 22, 2018
Messages
760
Points
250
D

deo paul555

JF-Expert Member
Joined Oct 22, 2018
760 250
Unazipata lakina mda mrefu huwa zimefungwa ni bora ununue decoder ya continento au ting utazipata bila usumbufu kwa decoder kama hiyo labda uwe mtaalam kidogo ndio utafaidi machanel mengine
Ting na continental inakubari local zote za bongo msaada tafadhar
 
SangaweJr

SangaweJr

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2012
Messages
2,402
Points
2,000
SangaweJr

SangaweJr

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2012
2,402 2,000
Leo nimepita duka fulani hapa Kigoma nimeikuta ALPHABOX x6+ COMBO RECEIVER, muuzaji amenambia naweza kutumia hata dishi ndogo na zile LNB tunazotumia kama za AZAM, DSTV, STARTIMES etc na zinafanya kazi kama kawaida.
Ukweli wake upoje na Je, ni kweli kwamba naweza kukamata Local Channels za hapa kwetu Bongo bila shida yoyote?
Dish dogo elekeza uelekeo wa Continental na hiyo receiver uliyo taja hapo juu uachane na utumwa wa kulipia channel kila mwezi.
 
G

gomer

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2010
Messages
237
Points
225
G

gomer

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2010
237 225
...
combo receiver unapata masafa ya terrestrial na satellite kwa pamoja.
haya mahangaiko ya local channel ni jukumu la tbc na mbia wake. Mbia wake hajaweka hizo channel kama fta. Na tbc wameridhika na hilo.
...
 

Forum statistics

Threads 1,324,982
Members 508,911
Posts 32,179,451
Top